ถามความเห็น เพื่อนๆจะเลือกคันไหนระหว่าง...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย mtb96, 14 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้องถามตัวเองว่าชอบรถแบบไหน ขับสี่ หรือ ขับสอง มีงบเท่าไหร่ มีสำรองค่าซ่อมแค่ไหน ในส่วนนี้จะรู้และว่าซื้อรถรุ่นไหนได้บ้าง
    และต้องคิดว่าการใช้ประจำในชีวิตจิงคุณเป็นอย่างไร เหมาะสมมั๊ย เช่น ซื้อ เอ็มอาร์ทูมา แต่ตอนเช้าเราต้องขับออกจากบ้านเพื่อไปส่งน้องไปเรียนส่งแม่ไปตลาด
    อันนี้ผมตัดรุ่นนี้ออกเลย(ยกตัวอย่างนะคับ)...ตามนั้น....

ส่วนผมเลือก อีโว 6 คับ หาของได้เยอะดีและมีอู่ซ่อมที่ชำนาญเฉพาะเยอะ มีตั้งบริการอยู่รอบๆกรุงเลย.....
    อิมผมชอบมากกว่านะคับแต่ต้องตัดออก เพราะความทนทาน การเซอร์วิสด้วยตัวเองก็ยากกว่ารุ่นอื่น ราคาอะไหล่ การกินน้ำมัน และ อู่ที่ชำนาญเฉพาะยังถือว่าไม่เยอะ....

ความเห็นส่วนตัวนะคับ....อิอิ

2. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    แวกไปเลย นอกโจทย์คับ อิอิ RX 7 FC เสียงหวานๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้