สอบถามท่านผู้รู้ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย van541, 29 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. van541

van541 New Member Member

4
    0
    0
    ผมใช้รถ ke 70เครื่อง 4age 16v. อยากทราบการเซ็ตรถเพื่อแข่งจิม ตอนนี้ก้อปรับบ้างแล้วแต่ไม่รู้ถูกป่าว
    มุมแคมเบอร์ควรเท่าไหร่โทอินโทเอ้า หรือรายละเอียดอื่นๆ ท่านใดทราบช่วยกรุณาบอกผมหน่อยน่ะคับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

2. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    ลองเซ็ทคร่าวๆดูก่อนคับ เบสิกที่สุด ช๊อคอัพ หนืดๆหน่อย แคมเบอร์หน้าเริ่มจากลบนิดๆก่อนก็ได้คับ -2 ก็ได้ แคมเบอร์หลัง 0 โท 0 เฟืองท้าย LSD

ที่เหลือ ก็เหลือแต่คนขับละคับ ว่าขับได้หรือปล่าว

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณ อาจารย์เทพ อิอิ ใจเย็นๆเด๊อ งานแข่งอ่ะ ช่วงนี้ยังไม่ว่างเลย ท่านเทพ

4. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ว่างจังนะ

5. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    รอพี่อ๋องเนี่ย ใกล้ๆบ้านนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้