สวัสดีคราบ

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย koke, 1 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    ขออภัยไว้นะที่นี้ด้วยถ้าผม ตั้มซุป ไปรบกวนท่านทั้งหลายช่วงนี้กำลังปั่นอยู่นะ ไม่หนีครับ คิดถึงทุกๆคนนะไว้เจอกันมีอะไรหั้ยรับใช้ฝากบอก ไข่ไว้นะ thank

2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    สวัสดีครับพี่ตั้ม ไปอยู่แห่งหนใด แจ้งให้ทราบด้วยครับพี่ คิดถึง :welcome:

3. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    มีเรื่องคุยว่ะเพ่

ไว้เดี๋ยวติดต่อไป

ช่องทางที่ผมรู้ว่าติดต่อได้

คิดถึงนะเพ่ กลับมาไวๆ น้องๆ คิดถึง ^^

4. oat_tomaru

oat_tomaru New Member Moderator

219
    2
    0
    พี่ๆๆๆๆ คิดถึง

5. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
    ตอนนี้กำลังสร้างเนื้อสร้างตัวอยู่คราบ เฮ้ยม่ายชั่ยสร้างอู่ใหม่อยู่อะครับ งบน้อย ครายจะร่วมบริจาคหรือหั้ยยืมติดต่อด้ายนะครับ ยินดีเสมอคราบ พูดจริงๆนะตอนนี้ขึ้นเสาแล้ว รอเก็บเงิน เทปูน ปูหลังคาครับ อยู่แถวอ่อนนุช 36_38 เสร็จแล้วจะแจ้งอีกทีครับ อย่าลืมคราย......แจ้งดั้ยนะครับ อิอิ

6. city_r_1

city_r_1 Member VIP

140
    3
    18
    คิดถึงง่ะ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้