ขอข้อมูล Rover 623 gsi ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย Keng_Type_Z, 3 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    อยากขยับขึ้นมาเล่นรถครอบครัว ในงบอันจำกัด

จึงอยากขอข้อมูล Rover 623 gsi หน่อยครับ มีจุดเด่น จุดด้อย

มีกี่รุ่น แต่ละรุ่นแตกต่างกันตรงไหนบ้าง กลัวถูกรถย้อมแมวมาขาย

หรือท่านใด พบเจอสภาพดีๆ แนะนำได้นะครับ

ถ้าได้รถแล้ว จะเข้าร่วมคลับด้วยแน่นอน

ขอบคุณครับ

คำถาม...สั้น ๆ แต่ต้องตอบยาวมาก ๆ ๆ ๆ ครับ
    แค่คำถามว่ากี่รุ่น ก็แย่แล้วครับ เจอคำถามต่อมาว่าแต่ละรุ่นแตกต่างกันตรงไหนบ้างยิ่งแย่หนักครับ...
    เอาเป็นว่า Rover 623 คือ รถซีรี่ 600 ของRover มีแยกย่อยออกไปอีกหลายรุ่น
    เท่าที่ผมเห็น ซีรี่ 600 ในเมืองไทยมี 3 - 4 รุ่นครับ คือ 623Gsi, 623Gsi limited, 623SLi, 620SLi

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้