รบกวนหน่อยคับ

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย RB20DET, 5 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RB20DET

RB20DET New Member Member

118
    0
    0
    พอดีติดต่อพี่ตูนไม่ได้ เลยอยากรู้ว่าแกไปญี่ปุ่นหรอยังครับ พอดีจะทำรถต่อละคับ
    ยังไงช่วยรบกวนหน่อยคร๊าบ

2. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ตูน ไป japan แล้ว ครับ

แบงค์ ใช่ ป่ะ ครับ

3. RB20DET

118
    0
    0
    ใช่คับพี่ แล้วไป3เดือนใช่ปะคับ ไปไม่บอกกันเลย เค้าไปตั้งแต่วันไหนล่ะคับ
    พอดีจะติดต่อยังไงได้จะทำรถแล้ว แล้วรถผมอยู่ไหนเนี่ยติดต่อใครไม่ได้เลย ช่างจิมก็เงียบเลย

4. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ก้อ เพิ่ง ไป ครับ

เรื่อง รถ ยังไง เนี้ย ต้องให้ ตูน มา ตอบ

พี่ เอง ไม่รู้ เรื่อง อ่ะครับ เห็น ว่า สามเดือน กลับ เมืองไทย ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 17:14:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:14:46 ----------

ก้อ เพิ่ง ไป ครับ

เรื่อง รถ ยังไง เนี้ย ต้องให้ ตูน มา ตอบ

พี่ เอง ไม่รู้ เรื่อง อ่ะครับ เห็น ว่า สามเดือน กลับ เมืองไทย ครับ

5. RB20DET

118
    0
    0
    ได้คุยกับพี่ตูนแล้วคับพี่ พอดีออนเอ็มเจอพอดี สรุปผมต้องรออีก3เดือนเหอๆ

ปล.ขอบคุณพี่ตั้มมากครับ สบายดีกันนะคับ

6. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ครับ ก้อ เรื่อยๆๆ เป็นไงๆ จะทำรถ แล้ว ใช่ ป่ะ

ยังไง RB สู้ๆนะ

7. RB20DET

118
    0
    0
    จะทำต่อละครับพี่ พอดีช่วง3ปีที่ผ่านแย่มากๆ

ตอนเริ่มดีขึ้นละ เลยว่าจะเริ่มทำต่อ คิดถึงรถมากกก 555

8. ตั้มSRC

890
    17
    0
    โอ เค สามเดือน คงได้ เจอกัน เน้อ

9. RB20DET

118
    0
    0
    คับผม เจอกันคับพี่

10. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    วู้วๆ สาวก RB lover

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้