โดนแจ๊ซมาท้าประลอง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 6 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ไอ้รุ่นน้องมันไม่กล้าลองกะผมแล้ว

เก่งแต่ปาก พอผมเอาเข้าจริง ไม่เอาด้วยครับ

แต่ผมก้ออยากรู้เหมือนกันว่าคันไหนจะเร็วปลายมากกว่า

2. mighty4433

mighty4433 New Member Member

40
    0
    0
    ลองบนสนามดีกว่า

3. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    VN สู้ได้อยู่แล้วครับอยู่ที่ใจ ระวังความปลอดภัยด้วยนะครับ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    กล่องซักใบครับรับรองโดนตั้งแต่เกียร์หนึ่ง ผมเล่นเจ้าโก้หมดตัวครับ

5. ผมว่าสบายเคยลองแล้วแต่ขับระวังหน่อยนะมันร่อน
    ตั้มราม2

6. phuketracing

phuketracing New Member Member

136
    0
    0
    ผมว่าวีโก้วิ่งกว่าครับ ผมเคยใช้ทั้งแจสและวีโก้

7. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    รถผม2500อินเตอร์เดิม เคยลงกับจ็สมาแล้วครับตัววีเทค จอดออกเลย โดนตั้งแต่ต้นแต่ปลายเท่าที่ดูความเร็วน่าจะเท่ากันครับ
    แต่รถเค้าเบากว่ามากเลยนำไปก่อน ฮือออออ

8. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    +กล่อง ปลดบูส+ดันราง แค่นี้ก็กินขาดแล้วๆๆๆๆ

9. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    อย่าเล่นบนถนนเลยครับ อันตราย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้