ช่วงนี้ไม่ได้ update รถกันเลยนะครับ..

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Alif & Otis, 16 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    บอร์ดเงียบกริบ หายไปกับ world cup.........:p

น้องหมวยใหญ่ เตรียมเปลี่ยนองค์ทรงเครื่องใหม่......แบบว่ากะลังจะนอกใจ M7 ที่ช่วงนี้มีเยอะจัง...

ติดตามชมเร็วๆนี้......

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    พี่โก้กระซิบบอกบ้างสิคับ จะทำอะไรบ้างคับ อยากทราบคับ ส่วนผมได้เบรคมูเกิ้นมาแล้วคับ ของมาพรุ่งนี้คับ

3. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    หมวยเล็กจัดชุดใหญ่ไปแล้ว
    จากนี้เปนคิวหมวยใหญ่บ้างล่ะ......

4. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    อืม

m7 เยอะจิงๆๆด้วยอะ

มันจะล้นตลาดไหมหว่า

5. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    รอชมโปรเจคใหญ่ของหมวยใหญ่ครับโก้

ปล. หยุดยาวนี้พี่จะลงไปหาดใหญ่ เยี่ยมพ่อตา แม่ยาย สะหน่อย โก้ กับ เวียร์ อยู่อะป่าวเผื่อนัดกินไรกัน

6. Alif & Otis

1,696
    51
    0

วันนี้ผมถึงบ้านแล้ว และคิดว่าน่าจะยังอยู่ถึงวันหยุดนี้ ยังไงโทรมานะครับพี่ เด๋วชวนเวียด้วย....

7. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ดีเลย พี่ไปวันเสาร์ ไฟลท์บ่ายโมง นอนสองคืน กลับวันจันทร์ ไฟลท์ทุ่ม ครับ

8. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มารอชม เดาเอาว่าน่าจะเป็นพี่เคนแน่ๆเลยคับ

9. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    555 รอชม ชุดแต่ง ธีระเดช สไตล์

10. Alif & Otis

1,696
    51
    0
    มันจะกลายเปน muken style ครับ....อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:56:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:55:44 ----------

มันจะกลายเปน muken style ครับ....อิอิ

11. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    น้องเคน

12. TankEk

6,091
    562
    0
    หล่อคับ พี่โก้ ว่าไปแล้ว พี่obb ลงมาไม่ได้เจออีกแล้วคับ ผมไปภูเก็ตวันเสาร์ตี5คับ กลับมาวันจันทร์เย็นๆคับ ไว้โอกาสหน้าคับ พี่

13. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    โอกาสหน้าครับ ไปคราวนี้ ไปวันกว่าๆ แถมฝนตกอีก ไม่ได้ไปเจอโก้ ลุกโก้ไม่สบายขอให้หายไวไวนะครับ

แล้วโอกาสหน้า ค่อยพบกัน พี่น้องชาวหาดใหญ่

14. Alif & Otis

1,696
    51
    0

ฝนตกจนอดเที่ยวเลยครับ แถมลูกเข้าโรงบาลอีก รอบหน้ายังมีครับพี่...

15. Alif & Otis

1,696
    51
    0
    อาทิตหน้าจะเอาชุดพี่เคนไปทำสีแล้วครับ.....

16. TankEk

6,091
    562
    0
    รอชมนะคับ พี่โก้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้