รบกวนปรึกษา webmaster หรือผู้ดูแลหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย HIBINO_AFTER ZEED_No.10, 20 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HIBINO_AFTER ZEED_No.10

HIBINO_AFTER ZEED_No.10 New Member Member

21
    0
    0
    ผมมีปัญหาคือ e-mail ที่เป็น @rcweb.net ของผมไม่สามารถเข้า mail box ได้อ่ะครับ แต่ผม sign in ผ่านเข้าไปแล้วน๊ะครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ hotmail รึป่าวแล้วไม่รู้จะแจ้งที่ไหน เลยขอลองปรึกษาก่อนน่ะครับ พอดี mail นี้ผมใช้เป็นเมล์ลหลักด้วยข้อมูลเย๊อะหน่อยอ่ะครับ ยังงัยรบกวนขอคำปรึกษาหน่อยน๊ะครับ เห็นมีเพื่อนเป็นเหมือนกันอ่ะครับ คือตามความเข้าใจน่าจะเป็นเฉพาะที่เป็น @rcweb.net น๊ะครับ ของ @hotmail ปกติครับ ขอบคุณครับ

ปล. มันขึ้นหน้าจอตามรูปน๊ะครับ แต่ยังไม่กล้าคลิก ลงทะเบียนเพื่อขอใช้บริการฯ กลัวmail หายอ่ะครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    โดเมน rcweb.net ถูกระงับใช้ 1 สัปดาห์ อ่านได้จากหัวข้อนี้ มีแจ้งไว้แล้ว http://racingweb.net/forums/showthread.php?753967

วันนี้สามารถใช้งานได้ตามปกติตั้งแต่ 15.00 น. ถ้าเข้ากล่องจดหมายผ่านทางเว็บ hotmail.com ไม่ได้ ให้เข้าผ่านทาง windows live messenger คลิกที่เข้ากล่องจดหมายก็จะสามารถใช้งานได้ตามปกติ

3. HIBINO_AFTER ZEED_No.10

HIBINO_AFTER ZEED_No.10 New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณ คุณเก่งมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้