มิตรภาพรถซิ่งดีดีบนท้องถนน ทักทายยาริสสีส้มแปะ Addzest ท้ายรถ บนถนนวิภาวดีช่วงบ่ายๆเมื่อวานคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LeGoLaZZ เลโกลัส, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    อิอิ

ล่าสุดพึ่งเจอครับ หน้าสนามบินดอนเมือง สามดอร์ สีส้ม ล้อสปูน โรว์บาร์เต็มคัน มีเพื่อนนั่งพื้นอยุ่สองคน

มาเลียบๆเขียงก้อเลยวิ่งขำๆ พี่เค้าปล่อยวิ่งก่อนประมาน สองรอ้อยเมตร อ่าครับ แล้วพี่เค้าก้อกดมาเลยครับ

ผมก็โดนเปนทุ่งเลยครับ เลิกตาม ขับไปเรื่อยๆ ยาวไปจนถึง ม เกษตร เหนมีเค้าขับช้าๆเปิดไปผ่าหมาก

เราก็ขับเข้าไปข้างๆ

พี่เค้าก้อบอกว่ายินดีที่ได้รู้จักครับ วีออสคลับ ผมอยุ่ คลับอีจีสามดอร์ ผมก็เลยสวัสดีไป พี่เค้าบอกไม่ต้องหวัดดีเราเพื่อนกัน ^^

1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    น่าอิจฉา เจ้าของกระทู้จังเลยอ่ะคับ

เพราะผมเองอ่ะนะ ไม่เคยเจอ เลยไอ้ที่เล่นกันแบบ หนุก ๆ สุภาพ ๆ เนี้ย

ส่วนมากเจอทีไรนะ ก้อประมาณว่า เล่นไม่เลิก เล่นแบบเสี่ยง ๆ ตลอดอ่ะคับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ มิตรภาพดีๆที่มีให้กันคับ

3. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ผมก็ชอบดุรถแต่งนะครับเวลาเจอบนถนน
    ผมเคยเจอ..ทั้งสองแบบ..ครับ
    สุภาพ..แล้วก้..แบบเถื่อนๆครับ
    ถ้าแบบแรก..ก้ทักทายเปิดกระจกยิ้มใหเกัน
    แต่ประเภทวางมิดนี่..ถึงไหนถึงกันครับ..
    มิตรภาพ ดีๆ.ในสังคมรถแต่งครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ได้เพื่อนครับ

5. หอมฉุย

หอมฉุย New Member Member

52
    0
    0
    คนแต่งรถเหมือนกัน

อิอิ

6. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    รู้สึกสดชื่น หัวใจจริงๆ

ได้ทักทาย ตามประสาคนรักรถซิ่งด้วยกัน

7. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    ชอบมิตรภาพดีๆแบบนี้อะคาบ

8. แจ่มเลย

9. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    มิตรภาพบนถนน ดีครับ

10. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    มิตรภาพอยู่ทุกที่ ยิ้มทักกันก็ดีใจแล้วค้าบบ

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    รู้สึกดีแฮะ

12. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ดีครับ เล่นกันพอขำๆ แต่ก็มุดกันดีๆนะครับ เดี๋ยวไปจุ๊บใครเข้า

13. วิ่งพระราม2 ทุกวัน ซัดทุกวัน เจอทุกวันทั้งรถแต่ง รถเดิม เราขอลองเค้ามั่ง เค้าขอลองเรามั่ง พอหนุกหนาน แต่ก้อเจอ แต่พวกดีๆ เหมือนกันคับ ยังไม่เคยเจอ ไอ้พวกแพ้แล้วพาล หรือพวกวางมิด
    ปล.บางทีซัดกันเสร็จ ไอ้เรายกแล้ว (ความร้อนชักขึ้น) พวกก้อมาต่อตูด ดิ๊ฟไฟใส่ 2-3 ที แต่ฟิมล์มันดำ เลยไม่รู้เค้าทักทาย หรือ เค้าด่าเอาอ่ะ

14. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สนุกแบบวัยรุ่นไม่เดือดร้อน ขำๆ มันกันไป....

15. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    มิตรภาพ ที่แสนดี

16. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    แหม่ ผมเจอวิ่งเทียบทีไร ตื่นเต้นทุกที
    ยิ้มให้นะ แต่ขอกรอบูสหน่อย เด๋วไม่ทัน 555

เคยเจอ EG สีขาวคันนึง ดึกหน่อย ฝนตก
    ไม่ได้กดกันนะ แค่ทาบ ๆ กันเฉย ๆ เพราะผมวิ่งเร็วลุยน้ำไม่ได้ กลัวดับ

17. มิตรภาพดีๆไม่เคยห่างกัน

18. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    สุดยอดครับ บังเลนไม่เคยว่า แต่วางมิดนี่มันน่านัก

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    กระทู้นี้อ่านแล้วชอบ ครับ :D

20. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    มิตรภาพดีๆของคนชอบแต่งรถครับ
    อ่านแล้วรู้สึกดีมากครับ

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เจอกระทู้แบบนี้แล้วรู้สึกดีจริงๆ...

22. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    Good Job เลยครับ

23. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    ชอบเรื่องแบบนี้จังเลย มิตรภาพของคนเล่นรถด้วยกัน ไม่รู้จักกันก็เป็นเพื่อนกันได้เพราะชอบรถเหมือนกัน

24. ton_bulldog

ton_bulldog New Member Member

19
    1
    0
    ชื่นชมครับ

25. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    อยากเจอแบบนี้บ้าง จัง อิอิ

26. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    มิตรภาพดีดีบนถนน จบด้วยมิตรภาพครับ

27. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    แหม พี่ม่อน ขยันเล่นนะครับ

28. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    เอาแบบหนุกหนานนิดหน่อย

29. jeedz

jeedz New Member Member

27
    0
    1
    นานๆ จะเจอคนใจดีแบบนี้ครับ คบไว้ๆ

แต่ว่านะ มุดกันแถวนั้นไม่เสียวเหรอ อ อ อ

เส้นนั้นผมขับชิวตลอดอ่ะ

พื้นถนนมันเลวร้าย เพื่อนผมก็มิดแถวนั้นไปหลายคัน เพราะพื้นถนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้