มิตรภาพรถซิ่งดีดีบนท้องถนน ทักทายยาริสสีส้มแปะ Addzest ท้ายรถ บนถนนวิภาวดีช่วงบ่ายๆเมื่อวานคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย LeGoLaZZ เลโกลัส, 21 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    ไปหาใครอะเส้นนั้น
    ฮ่าๆๆๆๆ

2. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    ไปหาใครอะเส้นนั้น
    ฮ่าๆๆๆๆ

3. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    แบบนี้สิเจ๋ง

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    อ่านแล้วก็ รู้สึกดีๆครับ คนชอบในแนวๆเดียวกัน เจอกันก็ทักทายตามประสารถแต่ง พอสนุกขำๆก็แยกด้วยดี

....เรารถไม่แรง อดแว้ดไป ........ฮุๆๆ

5. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    เยี่ยมมากครับ

6. มิตรภาพแบบนี้ ดีครับ

ทักทายตามประสาคนแต่งรถ

7. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    เพิ่งสังเกตว่ารถพี่ม่อนเป็นสีส้มแล้ว
    ชอบคับรถสีส้ม แจ๋วจริง ๆ ^__^

8. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    สบายดีมั้ย ไม่ได้คุยกันนานเลย อิอิ

9. nantuk

nantuk New Member Member

24
    0
    0
    เจอแบบนี้ดีใจด้วยคับสมัยนี้หายากคับ

10. lMaFeaR_TiSl

lMaFeaR_TiSl New Member Member

16
    0
    0
    หึหึ สังกัดอู่ชื่อดัง ณ สรงประภา นะนั่น

11. ZeemaiiBuzzer

ZeemaiiBuzzer Member Member

199
    4
    18
    ขับแจ๊สเจอแต่พวกมาห้าวใส่ เห็นรถกุไม่ได้ ไม่รู้เป็นไร ต้องมีอาการ มาเบิ้นใส่มั้ง หรือมุดโชว์ขอซัดแซงขึ้นมามั้ง อิ อิ

12. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    หาเจอยากส์เหลือเกิน แบบนี้

13. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ผมเคยเจอแบบนี้เหมือนกันครับ รู้สึกดีมากๆ นึกถึงทีไรก็อดยิ้มไม่ได้ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้