นักซิ่งครับ..ที่จอดรถที่ไหนบ้าง ที่ท่านๆว่ามันขึ้นไปจอดยากเย็นเข็ญใจสุดๆ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย อาแปะ, 22 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zaji

zaji New Member Member

35
    1
    0
    พันทิพ ยูเนี่ยนมอ itฟอจูน ศรีวรจักรคับ

ปล.ผมกระบะครับ เสียวกันยาวๆ

2. เข็ดเลยครั้งเดียวที่นี่แต่ล่ะชั้นมุทมเอียงมุมแคบไม่เท่ากันด้วย ยิ่งขึ้นยิ่งแคบ..ขับหน้าแหลมขึ้นไปโคตรลำบากมีถอยแล้วขึ้นใหม่ สุดท้ายก็ได้แผลเล็กๆมาหนึ่งแผลที่กันชน..
    อีกที่ก็สวนดุสิตเลยครับหน้าแหลมก็ไม่ได้ใหญ่มากยังวนขึ้นลำบากเลย......ผมรหัส.44 ครับเอาด้วยคน เด็กตึกเขียว..

3. lek_GSR

lek_GSR New Member Member

2
    0
    0
    เด็กสวนดุสิตเยอะจัง แต่คอนเฟิร์มว่าโหดจริง ที่ทางขึ้นลงนี่มีรอยฝากแผลไว้เต็มเลย

ผมรหัส 42 ครับ

4. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    อาคารวานิสสา ชันมากๆๆ เกือบ 40 องศา

ตึกอยู่หลังเซ็นทรัลชิดลมครับ

5. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    อาคารจอดรถของจุฬาฯ ข้างสนามกีฬาจุฬา ยิ่งขึ้นชั้นสูงๆ ยิ่งชัน

6. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    โรงพยาบาลพระมงกุฏค๊าบบบ...

7. * B | i n l< l< _

* B | i n l< l< _ New Member Member

230
    1
    0
    ศรีวรจักร พันธุทิพย์ ฟอจูน รัชดา ด้วยคนคับ นอกนั้นเนิ่บๆ พอไหว

8. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0

ที่ทำงานเก่าของผมอะครับ ตึกนี้ คิดถึงๆ อิอิ

9. TT_GOVERNMENT

809
    27
    0
    ผมไปธุระที่นั่นครับ

คราวหน้า ไม่เอารถไปแล้ว เอารถไปจอดที่อื่นดีกว่า หวาดเสียววววว

.....

เชิญเพื่อนๆที่อยากเสียวไปลองได้อิอิ

10. ton_bulldog

ton_bulldog New Member Member

19
    1
    0
    ไฮ้เซอร์วิส รัชดา(ฝั่งเครื่องตั้งศูนย์) กันชนหน้าขูดรูด ทุกดอกครับรถผม ถ้าเทปูนให่มจะวิเศษที่สุดเลยครับ

11. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ประตู3 มอกรุงเทพครับ ชันดียืนกินน้ำอยู่หน้าร้านแสงทองเห็นปีนฟุตบาทหลายคันก้อมี อีกที่ก้อวน ขึ้น-ลง ตึกจอดรถตึก8 แล้วทำพื้นลานจอดใหม่ขัดมันฝนสาดเข้ามารถวิ่งมาเบาๆแทบไหล จะทำพื้นให้ลื่นทำมะเขืออะไรก้อไม่รู้ไม่เข้าใจ

12. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    โรงแรมอินทราครับ

13. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    อาคารศรี ใครขับกระบะ2รอบทุกชั้น กับ พันธุ์ทิพย์ แคบ+++++มากๆ

14. ♠♥AIRPORT♣♥

♠♥AIRPORT♣♥ New Member Member

173
    6
    0
    ห้างเซ็นเตอร์วัน อนุสาวรีย์ครับ หลงขึ้นไป มีเหนื่อยเหมือนกัน

15. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    พันทิพย์ ประตูน้ำด้วยคน

แต่.........เซ็นทรัลทุกสาขาชั้นใต้ดินเหม็นมากกก ทุกสาขาเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้