TA22 3s-beam 6mt ที่รอคอย

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย OTOKIGI_D1, 31 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OTOKIGI_D1

OTOKIGI_D1 New Member Member

6
    0
    0
    ใช้เวลาเืกือบ4เดือน กว่าจะได้อะไรหลายๆอย่างจนครบ
    แต่คุ้มคับ รถเสร็จวิ่งลงใต้ระยะทางกว่าพันโลไม่มีปัญหา:D:D
    เหลือเก็บสี หาเฟืองท้ายสักชุด โอละคับ
    ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ
    ผมป้วนเปี้ยนบอร์ดนี้นานมากแล้วแต่ไม่ค่อยจะโพสอ่ะคับ

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ยินดีด้วยครับ เหลือเก็บภายนอกเนียนๆ ก็สวยด้วยแรงด้วยเลยครับ ทีนี้ ^ ^

3. OTOKIGI_D1

6
    0
    0
    ขอบคุณมากคับพี่
    ตอนนี้ก็เหลือเก็บสีละรายละเอียดอีกหลายๆอย่างเลยหละคับ
    ^ ^
    สู้ค้าบสู้

4. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    สู้ๆครับ ไม่ทราบว่าเคยเข้าไป เวป Bangkok Classic car หรือป่าวครับ มีห้องเซลิก้า gen 1 รวมตัวกันอยู่ที่นั่นเยอะครับ (อยู่หัวข้อบูรณะ รถคลาสสิคนะครับ ^ ^ )รถสวยๆสุดๆเพียบเลยครับ

5. OTOKIGI_D1

6
    0
    0
    เคยเข้านะคับ
    แต่ไม่ทราบจริงๆว่ามีกลุ่มgen1อยู่
    ยังไงก็ขอบคุณมากมายคับพี่ที่แนะนำทาง
    อิอิ

6. nui popular

3,726
    13
    38
    ไม่เป็นไรครับ ลองดูครับ แหล่งใหญ่จิงๆ ครับ สำหรับที่นั่น ทั้งความรู้ ข้อมูล การบูรณะ ที่นี่ไม่ค่อยมีอะไรครับ เงียบเหงา55 ส่วนตัวผมชอบตัว ลิฟแบ๊ก ครับ ชอบท้ายลาดๆ อิอิ

7. Sd9

Sd9 New Member Member

24
    0
    0
    :cool:ฮ่าฮ่า...แบบนี้ท่าทางจะแรง ระเบิดเถิดเทิง ใครห้ามปาดคันนี้นะครับ ผมเอง แอโร ยังรอทำเช่นกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้