เพื่อนๆพี่ๆรู้จัก "เบรค" ยี่ห้ออะไรกันบ้าง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SleepWalkerS, 23 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ชอบ Endless กับ Project mu เช่นกันคับ

2. Madeawsri

Madeawsri New Member Member

58
    143
    0
    สปูน เอนเลส เบมโบ่ อีสเปค ฯลฯ

3. ta (^_^)

ta (^_^) New Member Member

52
    2
    0
    Project-mu ครับผม อันนี้ชอบส่วนตัวครับ

4. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    ชอบ Project Mu กับWillwood ครับ

ยิ่งWillwood เคยยกจานกับคาลิปเปอร์ดู
    เบามากๆจนน่าตกใจครับ

5. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    AP Racing from UK

Rotora from USA

6. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    ถ้าตัวที่โดนๆใจเลยก็ AP Racing 4pot คับ ยิ่งได้ชุดปั๊มเบรคไม่มีหม้อลมมาด้วยนะ หึหึ

ต้องลองใช้ซัก3เดือน โรเบโต้คาลอส ก็ โรเบโต้คาลอส เหอะ วัดกล้ามขากันได้เลย แต่กระทืบเปนอยู่เลย

แต่จะมีอีกแบรนด์ที่มีเกลื่อนเมืองไทย แต่ไม่ค่อยเรียกที่ตัวแบรนด์มัน คือ NISSHIN คับ

ปล.มันก็คือผู้ผลิดเบรคให้กับหลายๆค่ายรวมถึงเบรกรถยนต์ทั่วไปน่ะล่ะคับ

7. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ได้ข้อมูลเยอะมากครับ จากที่รู้ไม่กี่ยี่ห้อ ขอบคุณทุกๆข้อมูลครับ

8. KayRacing

KayRacing New Member Member

95
    1
    0
    ใช้เลยครับว่าจะตอบอยู่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้