แปลงกระจกมองข้างใส่ L300 คับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย RoSe_MaFiA, 8 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผมอยากจะแปลงกระจกมองข้างใส่ไฟฟ้า L300 คับ

หาตรงรุ่นไม่มีเลยครับ

เอาของอะไรที่แปลงน้อยที่สุด ครับ

บานใหญ่ๆ

ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. Toneder

Toneder New Member Member

12
    0
    0
    ผมเห็น L300 อยู่คันนึง เขาเอากระจกมองข้างสตราด้า (ตามรูปที่แนบ) ดัดแปลงใส่เข้ากับฐานกระจกมองข้างเดิมของ L300 เลยครับ (ไม่ได้เอาฐานกระจกมองข้างของสตราด้ามาใส่กับ L300 นะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้