สนามคาร์ทแห่งใหม่ ใจกลางเมือง เปิดแล้ว

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hnun, 10 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน.... MSL ตอนนี้ปรับไลน์ใหม่แล้วครับเดือน มี.ค ไปลองกันได้ครับ มีโค้งเยอะ มีทางตรงและโค้งกว้าง 50 % โค้ง U อีก 50 % ไปทดสอบกันได้เลยครับ ตอนนี้เปิดMember ด้วยราคาเบาๆ 500 บาท ท่านใช้บริการ 300 บาท / 10 นาที เวลา 13:00 - 16:00 ราคาพิเศษ 250 บาท ทุกวัน

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ ติชม เราจะพัฒนาและแก้ไขให้ดียิ่งขึ้นครับ....

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวต้องหาเวลาไปให้ได้เลยครับ...:D

3. one man show

one man show New Member Member

23
    0
    0
    ผม ชอบ msl ครับ ขับได้อารมญ์ เหมือน ขับรถ เซอร์กิต
    rca ก็อีกอารญ์นึงง่ะ เหมือน เล่น เกมส์ สนุกทั้งคู่ครับ

กลิ่น ควันไอเสีย เสียงเครื่องที่แผดร้อง กลิ่น ยางไหม้ที่บดถนน มันช่าง มีเสน่ห์ จิงๆเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้