tt01 de บอดี้e30 ขายหมื่นห้า ท่านๆว่าแพงไปมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย อาแปะ, 25 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    คือมีคนจะขายรถบังคับtamiya TT-01 D E ตัวดริฟท์ บอดี้E30 m3แท้ๆ(เค้าว่าหายากอะครับ)ทำสีพร้อม ชุดไฟพร้อม รีโมทพร้อม เรียกว่าเล่นได้เลย พอดีผมยังไม่ได้เห็นรถจริง แต่เห็นรูป ก็สวยดี เค้าไปจ้างร้านทำสีไปพันกว่าบาท ที่จะถามก็คือ เมื่อกี้ไปเสริช์ดูในกูเกิ้ลเจอคนขายตัวนี้ บอดี้E30 m3เหมือนกัน มือหนึ่งครบชุด 8พันบาท ง่า...แล้วที่เค้าจะขายผม สภาพประมาณ95%เล่นมาประมาณ1เดือน จะขายผมหมื่นห้า พี่ๆว่ามันจะแพงไปมั๊ยอะครับ เค้าบอกว่าทำมาเยอะ ที่ว่าทำมาเยอะก็แค่ทำสี แถมยางให้3ชุด บอดี้จีนอีกหนึ่งอัน ชุดไฟหน้า อินเตอร์+วิงหลัง แค่นี้เองอะครับ หมื่นห้ามันแพงไปมั๊ยหว่า ขอถามหน่อยครับ

2. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    ขอรายละเียดเยอะกว่านี้หน่อยคับ

รีโหมดของอรัย เซอร์โว อื่น..อีกมากมายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้