LSD for manual transmission SR20 FF

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 25 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ตอนนี้ไปเปลี่ยนเกียร์เอาของพริมิร่ามาลง
    ปรากฎว่าติดโกรงหวี โอเอส เฉยเลย
    แก้อีกรอบ
    เกียร์ยู เสื้อเกียร์ใหญ่ดี แต่ไม่เต็ท ใส่ทวินได้ กะ
    เกียร์พริมิร่า เสื้อเกียร์เล็ก ใส่ทวินไม่ได้ แต่เต็ท
    อันไหนดีกว่ากันน้า

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เกียร์เต็ดน่าจะดีกว่านะคับพี่ฉะ (หายากดี)

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    คิดไม่ตก.....:D:D:D

4. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ต้องลองๆๆๆ

5. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ทวินมันเหมาะสำหรับ 500 แรงม้านะท่าน
    แค่ซิ้งเกิ้ล ของโอเอส ก้อรับได้ สามร้อยม้า แล้วละ กิฟ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เหอ ๆ งั้นเดียวขุนมันให้ได้ซัก 300 ม้าก็พอมั้ง........( ตังกินข้าวยังไม่มีเหลือเลยตอนนี้....ฮือ ๆ เศร้า )

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D
    อิอิ
    ขุนๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยครับ.

:D

8. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ถ้าเลือกไท่ถูกก็ 2 ตัวเลยครับพี่ :D

9. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ทำเป็นขับสี่ แบบเครื่องสองตัวไปเลยไหม
    อุ๊ว้าว..........

10. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    และแล้วการแก้ไขเรื่องเกียร์เต็ทพริมิร่า บวกชุดคลัชท์โอเอสซุปเปอร์ซิ้งเกิ้ลก้อเสร็จซ้ากที
    จะได้ลอง
    กดมิด...............ไปเลย

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ดีครับพี่.............

แล้วก็ กดดดดดดดดดดดดให้มิดดดดดดดดดดด :D

12. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ใช้ได้ดีจะได้ปล่อยเจ้านิสโม่ๆๆๆๆๆๆๆ

13. whitebear

1,191
    11
    0
    ปล่อยเมื่อไหร่
    ราคาเท่าไหร่
    บอกด้วยนะคับพี่ฉะ
    สนจาย

14. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ประมูลดีกว่า
    มีคนสนจายเยอะแหะ
    อิอิ

15. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    วันนี้จะไปเอารถแล้วละ
    ส่วนการแก้ไข ยาวเลยละ
    ใครจะทำแล้วถามมาอีกทีแล้วกัน
    (อย่าลืมหาของมาให้ครบๆด้วยละ โดยเฉพาะเกียร์เต็ทนี่มัน สเปเชียล จิงๆ)

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    ของเค้าดีจริง........ :D

17. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ลองแป๊ปๆมาแล้ว
    คลัชท์นุ่มขึ้นเทียบกะนิสโม่
    ยังไม่ได้ลองบูสท์เต็มแล้วสับเกียร์ว่าจะไหม้หรือลื่นหรือเปล่า
    อิอิ

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    ของเค้าดี ครับพี่........... :D

19. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ตอนนี้ลองโค้งมานิดหน่อยแล้ว
    คิดว่าเข้าแล้วแน่นขึ้น(ตามน้ำหนักของพวงมาลัยนะ)
    ว่าจะไปลองถนนศรีอยุธยาตัดใหม่ไปพระราม9
    ที่โค้งมันซ้อนกันเยอะดี
    อิอิ

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    พี่ฉะ ครับ........... เอาแบบ WRC เลยนะครับพี่........ :D

21. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ว่าจะเอาไปลองที่แม่ฮ่องสอน หรือ อ่างข่าง
    ก้อจะเกินไปหน่อย
    อิอิ
    หรือว่าเข้าทุ่งลองกะทางลูกรังไปเลยดีไหมเนี่ย

22. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เด๋วว่างจะถ่ายรูปเกียร์ยูให้ชมว่าเฉือนข้างในหัวหมูเกียร์ยังไง
    ถึงใส่ฟลายวีลขับหลังได้

23. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    พี่ฉะ สนใจไปลองโค้งที่ พีระ กับพวก BB + ST มั๊ยครับ คลับเราไปกันเยอะๆ น่าจะสนุกดี มีตติ้งคลับไปในตัว:D:D:D:D

24. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek:โอ้..........
    ไกลไปมั๊งครับพี่............

:D รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:cry: โฮ.........
    Sunny Thai เค้าทิ้ง BB ไปแล้วครับ......
    เค้าได้ไปเกือบ 15 คันแย้ววววววววว

ของผมมีแค่ 8 คันเอง............ :cry:

25. whitebear

1,191
    11
    0
    คงอด ใครไป ถ่ายรูปมาอวดบ้างนะคร๊าบ

26. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ลองเกริ่นๆกะศรีภรรยาแล้ว
    ท่าทางไม่เวิร์คแหะ
    จะใช้กลยุทธท่านโต้งก้อกระไรอยู่
    แอบเชียร์ทุกๆคนแล้วกาน
    ให้กลับมาปกติ รถไม่พัง ไม่บุบ มีความสุขกันทุกท่านนะคับ

27. yy_u12

18,827
    95
    48
    ถ้าไม่ห้าว........... ก็ไม่บุบบบบบบบบบ ไม่พังงงงงงงงงงงง ครับท่านๆ

:D:D:D:D:D

28. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ ของผมเสียงดังสนานนนน แสดงว่าใกล้หมดแล้ว เพราะฉะนั้นพี่ฉะขาย nismo ผมเหอะ.... :D

29. madboy

2,808
    11
    38
    ไปปายกะผมไหมพี่ :D

30. madboy

2,808
    11
    38
    ขับ 90 ประหยัดดน้ำมัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้