พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ตามหัวข้อเลยคับ ใครอยากพูดคุยอะไรก็คุยกันได้ตามสบายเลยคับ :D

แก้ไขล่าสุด: 20 มิถุนายน 2012
  2. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ขอขอบคุณผู้สนับสนุน และพี่น้องPROSTREET2 ผู้มีความจริงใจครับ

ยังไงเจ้า Yellow เสร็จแล้วก็เบาๆหน่อยนะ เดี๋ยวผมตามไม่ทัน :cry::cry:

3. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0

เจ้า Yellow ยังไม่มีไรมากเลย เสต็ปแรกขอแค่ 12.5 ก่อนแล้วกันนะ อิอิ

4. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    พี่ปื๊ดลองลบกระทู้ที่ซ้อนก่อนนะครับผมเห็นว่ามันมีให้ลบนะถ้าเป็นเจ้าของกระทู้อ่ะ ถ้าไม่ได้เด๋วจัดการให้อีกรอบครับ

5. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ลบไม่ได้อ่ะบิลจัดด่วนเลย

6. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ลบไม่ได้อ่ะบิลจัดด่วน

7. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    เด๋วจัดให้ครับ

8. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    สมาชิก Prostreet 2 ครับ รบกวนแจ้งรายชื่อผู้ที่จะสั่งสติกเกอร์ Vtec Party Special ช่วยเหลืออ๊อดมาด้วยครับ ตามความสมัครใจครับไม่บังคับ โดยราคาสติกเกอร์ที่เค้าทำขายชุดละ 50 บาท แต่ขอคนละ 100 บาทครับ เพื่อช่วยเหลือเพื่อนในวงการรถซิ่งด้วยกัน คิดว่าคงไม่มากไปนะครับ เข้าดูแบบได้ที่ http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,32622.0.html

รายชื่อผู้สั่ง
    1. ปื๊ด
    2. จอม
    3. เบิ้ล
    4. ก๊อต
    5. เก่ง
    6. เอิ๊ท (เอาป่าวครับ?)
    7. เอ้

ส่วนใครต้องการลงชื่อไว้เลยครับเดี๋ยวจะอัพเดทรายชื่อให้ จะสรุปยอดในวันที่ 10/9/2010 นะครับ

แก้ไขล่าสุด: 2 กันยายน 2010
  9. ผมมันบ้า

80
    0
    0
  10. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ไม่รู้จะหาเต็ดทันป่าว แต่ถ้าไม่ติดไรอาจไปวิ่งนะใครจะไปบ้าง

11. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สติ๊กเกอร์ ผมเอาด้วย 1 ชุดคับ เด๋วเอาตังไปหั้ยที่อู่ ช่วยเหลือพี่น้องสาวก V-TEC ( 4G63 ร่วมด้วยก็ได้นะ อิอิ )

ส่วนงานแข่ง ผมว่าไปกันดีกว่าคับ วิ่งไม่วิ่งไว้อีกที รถผมก็ยังไม่ค่อยพร้อม แต่คนพร้อม อิอิ อยากหั้ยไปพร้อมหน้าพร้อมตากัน ชุดใหญ่ ห่างหายไปนาน

12. gottenn

gottenn New Member Member

19
    0
    0
    สติกเกอร์ ก๊อตเอาด้วย1ชุดคับ

13. ผมเอาด้วย 1 ชุดครับ ช่วยๆกัน ส่วนเรื่องงานแข่งแล้วแต่เลยนะครับยังไงก็ได้ไปก็ไป ไม่ไปก็จะไป 55555555 กวนตีนได้อีกแน่นอนค๊าบบบบบ

14. ก๊อตครับ นี่ไปสนามแข่งเหรอไปคอนเสิร์ต มาน้อง ได้ถ่ายรูปกับพี่ป๊อบแคลอรี่ บลา บลา ด้วยอ่ะหล่อซะไม่มีอ่ะ อิอิ

15. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    ผมสั่งติกเกอร์ไปติดอะไรดีหว่า ไม่มีรถ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

16. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    จัดมา1ชุดช่วยกันไป....
    ส่วนงานแข่ง จะได้วิ่งปล่าวไม่รู้

17. gottenn

19
    0
    0
    ลืมดูไปเลยคับว่าพี่ป๊อบมาด้วยยย...555

18. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    พี่ป๊อบแคลอรี่ บลา บลา หรือ พี่ปิ๊ แคลอรี่ เกินเกณฑ์ 555+

19. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    น่าจะใช่

มีใครจะตีแบตบ้างมั้ย ทางSMARTTEC เชิญไปร่วมกิจกรรม&พูดคุยกันสนุกๆ

20. เมื่อไหร่เหรอพี่เอ้ ผมตีอยู่ อิอิ

ท่านเบ้ิลค๊าบ เมิงคิดได้ไงเนี่ยสาสสส

21. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    แรงส์ จริงๆ

22. gottenn

19
    0
    0
    เหยย ทำไมอยู่ดีๆรูปมันเปลี่ยนเอง รูปนั้นเคยใช้มานานมากแล้ว งงเลยคับบ..

23. bern_drangkab

535
    8
    0
    ก็เองเข้าผิด ID อะก๊อต ดูดิ คนละอัน เวงจิงๆ สงสัยจะเมาชักโครก 5555555+

24. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    ตีแบตที่ไหนเมื่อไหร่ครับ

แล้วยอดสั่งติกเกอร์ยังมีเพิ่มเติมมั๊ยครับ พี่ น้อง

25. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    เอาไปติดเจ้า Yellow ตัวแรงงัย++++

วันอาทิตย์ที่19และ26ตุลาคมนี้ สนาม18COURT ราชพฤกษ์ แบดมินตั้น
    เป็นการรวมตัวของพวกcar club (smarttec จัดขึ้นเป็นการแข่งขัน )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2010
  26. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เดือนผิดรึป่าวครับเอ้ วันอาทิตย์ที่ 19 และ 26 เดือนตุลาคมไม่มีครับ มีแต่เดือนกันยายนครับ ที่บ้านมีแต่ไม่แบตแบบถูกๆ 2 อันอ่ะ เอาไปจะอายเค้ามั๊ยเนี๊ยะ

27. ไม้แบทถูกๆได้พี่เราเน้นหน้าตาดีและรถแรง 5555

ท่านพี่อ๋อง Nitto ขอบคุณนะครับที่แอบเข้ามาชมพร้อมทักทาย มีงานอะไรเมื่อไหร่แจ้งได้นะครับพี่จะไปช่วยกวาดถ้วยกลับบ้านให้ครับพี่ อิอิ

28. ผมมันบ้า

80
    0
    0
    ไม่มี b 16 เคืองวะ

29. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    โทษครับ เดือนกันยายนนี้

30. tor_c-four

tor_c-four New Member Member

39
    0
    0
    จัดไปเต็มๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้