พูดคุยสบายๆ ตามสไตล์ Prostreet 2

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Purd_Prostreet2, 31 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
    [video=youtube;AiPaZ0ddx1I]http://www.youtube.com/watch?v=AiPaZ0ddx1I&feature=player_embedded[/video]

[video]http://prostreet2.com/index.php?option=com_jomtube&view=video&id=34[/video]

2. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ขอบคุณครับเอิ้ท เสียดายรอบสุดท้ายที่เบิร์นจนชาร์ฟละลายไม่ได้ถ่ายไว้ เดี๋ยวรอบหน้าเบิร์นใหม่ถ่ายไว้ให้ดูด้วยนะ ยังไม่เข็ด เอาอีกเอาอีก มันดี

3. Ae-eg vtec

Ae-eg vtec New Member Member

95
    0
    0
    ฮือๆๆ ยังต่อเกียร์ไม่เหมือนเดิมเลยอ่ะ

4. Purd_Prostreet2

Purd_Prostreet2 New Member Member

316
    20
    0
    ค่อยๆแก้ไปเดี๋ยวก็ดีเอง สู้ๆ ;)

5. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สู้ๆครับ ทีมงานทุกคน ผมนี่เริ่มคันแล้ว งบมาแล้ว จัดหนักแน่นอน อิอิ

6. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    ได้เลยครับ.. ไม่รู้เป็นไรเสียตังอีกแล้ว ทำท่อใหม่ทั้งเส้น เซนเซอร์ก็พัง ไม่รู้ว่า ช.การช่างจะชดใช้ให้เท่าไร บอดี้ท้ายก็ฉีกเป็นรูเลย กันชนอีก เซงหนักๆๆ

ท่านปื๊ด จะไป ติดฟิล์มเมื่อไรบอกร่วงหน้าด้วยครับ แล้วอย่าลืมวันที่1 ล่ะ

เบิ้ล แก้คันหนักๆๆ น๊ะคาบบบ 5555

7. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    รถไปโดนไรมาอีกล่ะท่าน ส่วนเรื่องติดฟิล์มต้องเร่งพี่เล่อีกที่รถยังไม่เสร็จ แล้วจะเอากะบะไปติดด้วยพร้อมกันเลยมั๊ย

วันที่ 1 ต้องแต่งตัวยังไงอ่ะ

8. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    แผ่นเหล็กปูถนนครับท่าน เป็นสันเลยคันหน้าวิ่งผ่านแล้วกระดกลอยคูณ2เลยท่อขาดกระเดน แยกปิ่นเกล้า โพสในFB ทีมงานเป็นห่วง ขอบคุณทีมงานPROSTREET2 ทุกท่านด้วยครับที่เป็นห่วง ทอดท่อเหลือแต่เฮด ถึงวิ่งได้ เสียงน้องๆKเจ้าโค๊ก โหดๆชอบๆ 5555

รถกระบะเดี๋ยวบอกอีกที

เอาแบบเต็มยศเลยมั้ยเรา55 ผมว่าสบายๆก้พอมั้งแต่เรียบร้อยหน่อยอ่ะ เดียวถามพี่หมีอีกครั้งนึงครับท่าน

9. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    แล้วตกลงมีใครออกมารับผิดชอบบ้างมั๊ยครับ ถ้าไม่รับผิดชอบฟ้องร้องแม่งเลย

10. Ae-eg vtec

95
    0
    0
    กำลังดำเนินการอยู่ครับท่าน ขอบคุณมากๆๆ

11. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    เอาแล้วเตรียวรถให้พร้อมนะครับทีมงาน แล้วจะจองเต็นท์กันกี่หลังครับ ใครไปวิ่งบ้างแจ้งยอดหน่อย

12. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    ตามไปเชียรครับ

13. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    สงสัยไม่ทันแน่เลยลูกผม ต้องไปกดดัน DC2 และ ใกล้ฝั่งมากที่สุด งานนี้ไม่ทันก็ไม่รู้จะพูดไงและ

14. Purd_Prostreet2

316
    20
    0
    กดดันมันให้หนักเลยเบิ้ล เอาออกมาวิ่งได้แล้ว ขี้เกลือจะขึ้นหมดแล้ว

แก้ไขล่าสุด: 22 มีนาคม 2011
  15. JeepMarlboro

JeepMarlboro New Member Member

6
    0
    0
    กลับมาแล้วครับ พี่ๆๆ

16. JeepMarlboro

JeepMarlboro New Member Member

6
    0
    0
    .....

17. bern_drangkab

535
    8
    0
    เพิ่งโผล่มาหรอไอจิ๊บ 555555

18. JeepMarlboro

6
    0
    0
    อยากโผล่มาตั้งนาน ละ อิอิ

19. เมิงเค้าไปตรงๆเหอะจิ๊บเนียน ว่าเมิงเพิ่งรู้ว่าเว็ปอู่อยู่หน้าไหน 555555

20. Sketch_Prostreet2

Sketch_Prostreet2 New Member VIP

58
    0
    0
  21. bern_drangkab

535
    8
    0
    มันล่ะงานนี้ ให้รู้กันไปเลย ใครจะแน่ เล่นแบบถูกกฎ PROSTREET2 ช๊อบชอบ 555555+

22. ผมมันบ้า

ผมมันบ้า New Member VIP

80
    0
    0
    จัดกันไปหนัก ๆ เลยคับท่าน

23. เป๋เมิงนั่นแหละต้องเตรียมตัวด้วย 5555

24. JeepMarlboro

6
    0
    0
    มี KING OF FD ด้วยอะ

25. Purd_Prostreet2

316
    20
    0

จิ๊บ เตรียมรถให้ดี ขับดีถ้ากิน K ได้มึงดังเลยงานนี้

26. bern_drangkab

535
    8
    0
    พี่ปื๊ด บอกมันว่า ขับอย่าให้พักก่อนดีกว่า 55555

27. Sketch_Prostreet2

58
    0
    0
    ไม่ไหว จะเครีย แค่นี้ ก็ไม่ได้เอารถเข้าไปทำ ละ พัง ตลอด!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้