อาทิตย์หน้า ประทีป ชวนไปซ้อมที่ สนามพีระ / มีพี่ตุ๋ย กระทิงแดง สอนให้ ใครสนใจบ้างครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 3 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    รวมเป็นแปดคันครับ
    อีกไม่กี่วันแล้วครับ ประธานโอ๋อาจจะไปด้วยครับ เห็นเปลี่ยนโช้คใหญ่เลยวันนี้

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อย่านับรวมผมน่ะครับพี่ประทีป.... ผมอยู่ใกล้ๆ แค่ตามไปเจอกันตอนเย็นๆ...ผมนัดหมูไว้ที่นั่นด้วยน่ะครับ

3. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ผมก็ไปช่วงบ่ายๆนะครับเอาไปให้พี่ตุ๋ยจูนครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยังงัยฝากประทีป เป็นแม่งาน ดูแลเพื่อนๆที่ไปซ้อมก่อน
    ถ้าไม่ติดธุระอะไร อาจจะตามไปได้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:20:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:20:25 ----------

ยังงัยฝากประทีป เป็นแม่งาน ดูแลเพื่อนๆที่ไปซ้อมก่อน
    ถ้าไม่ติดธุระอะไร อาจจะตามไปได้ครับ

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ได้ครับโอ๋ ผมคงนัดเจอพี่โอวันศุกร์ตอน 9 โมงเช้าที่อู่หมู คงไปถึงพีระเที่ยง ๆ เพราะผมเอาดีแมคลากไป

ทางชลบุรีมีทั้งหมดกี่คันครับ ฝากพี่ต่ายจัดหาเด็ก ๆ เอ้ยไม่ใช่ :) ฝากนับว่ามีกี่คันนะครับ ใครไปซ้อม ใครให้พี่ตุ๋ยช่วยสอนก็แจ้งล่วงหน้าก็ดีครับ

6. kittyyy

kittyyy New Member Member

45
    0
    0
    ตามไปด้วยได้ไหมครับ.. ช่วงบ่ายๆ.. จะได้รู้จักพวกพี่ๆ.. :D

7. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ได้เลยครับ เจอกันช่วงบ่าย ๆ วันศุกร์ครับ โทรหาผมก็ได้ครับ 086 309 4200 ช่วงซ้อมหรือจูนอาจจะไม่ได้รับนะครับ

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เจอกันตอนบ่ายๆ จะเอารถใหม่ๆ ลองด้วย อิอิ
    เดี๋ยววันนี้เอาไปตั้งศูนย์ กะปรับโช้คก่อน อยู่กันยันมืดเลยป่าว อกหักอะอยากเมา หุหุ

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    กลางคืนให้พี่โอเป็นแม่งานครับมาร์ช พวกเราเป็นลูกแมวเชื่อง ๆ ตามอย่างเดียว

10. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เจอกันบ่ายๆ ครับ พรุ่งนี้

11. kittyyy

45
    0
    0

ขอบคุณครับ.. บ่ายๆไว้เจอกันครับพี่..

จะขอไปดูสถานการณ์ด้วยคน.. แต่คงไม่ได้ลงครับ.. เพราะรถยังไม่เสร็จเลย.. :D

12. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เจอกันช่วงเที่ยงๆ นะครับ

13. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
  14. lovesingha

1,407
    6
    0
    ตามไปแล้วตั้งวง รอ อิอิ

15. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    พรุ่งนี้เจอกันครับ

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รอฟังผลครับบบบบบ

17. nagoya

2,118
    3
    38
    รออยู่สนามเเล้วนี่ ยังไม่มีใครมาเลยครับ หิวเเล้วนะ 5555

ตอนนี้เวลา 9.30 น. ผมอยู่ห่างจากสนามประมาณ 15 กม ฝนเริ่มตกครับ เเต่ตกเเบบนี้ เดี่ยวก็หายครับ

18. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมอยู่ห่างจากสนามประมาณยี่สิบกิโลเมตร ....ฝนไม่ตก แต่งานเยอะชิบ เจอกันเย็นๆน่ะครับ พี่น้อง

19. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    แผนสองเลย............

20. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    สงสัยผมจะไม่ได้ไปอีกแล้วอ่ะครับ ติดงานอีกแล้วครับเซ็งมากครับ

21. nagoya

2,118
    3
    38

เก่ง ตามมาเย็นๆดิครับ อยู่กันมืดๆเเน่นอน

22. kittyyy

45
    0
    0
    กะลังออกไป..

23. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รอฟังผลอย่างใกล้ชิด

24. nagoya

2,118
    3
    38
    ฝนไม่ตกนะครับ

กำลังออกจา Office ที่ นิคมปิ่นทอง

25. kob11

kob11 New Member Member

93
    1
    0
    มันส์มากครับพี่น้อง สุดท้ายปั๊มน้ำรั่ว ต้องเลิกก่อนเวลา

26. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เท่าที่ยืนดู ก็รู้ว่าพี่กอบมันมากครับ ล่อไปเกินยี่สิบรอบแน่นอน แถมทำเวลารอบหลัง ๆ 1.10.xx

สำหรับพี่โอก็น่าจะ 1.12.1x ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ส่วนผม ทั้งบู๊สใหลเพราะเวสเกตพัง ทั้งเบรคหลังล๊อค ทั้งเสื้อเกียร์แตก เอากันเข้าไป ตอนไม่ไปทำไมมันไม่พัง
    แต่ก็ฝืนวิ่งดูไลน์ครับ ตอนนี้จำได้หมดแล้ว ถ้ารถดี ๆ คงมันส์สสสสสส

ขอบคุณพี่โอที่สอนและขับให้นั่งดูไลน์ครับ พึ่งรู้วันนี้ว่าโช๊คดี ๆ มันทำให้รถวิ่งได้ยังงัย สมราคาครับ

27. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ตกลงเวลาเป็นทางการ รอบหลังๆ ก่อนเลิก มาป้วนเปี้ยนอยู่ 1.11.กลางแล้วครับ รอบที่ดีที่สุด อยู่ที่ 1.11.4 นาที แต่ยังห่างพี่กอบอีกหลายขุม

28. nagoya

2,118
    3
    38
    เก็บรูปมาให้ดูกันนิดๆหน่อยครับ

29. lovesingha

1,407
    6
    0
    สุดยอดครับ ผมไม่ได้ไป นั่งกินเบียร์เศร้าใจอยู่กรุงเทพบ่าย 4 ยันตี2 กลับบ้านงัยไม่รู้ งง

30. nagoya

2,118
    3
    38
    มีต่ออีกหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้