ปรึกษาหน่อยคับตอนนี้เครื่อง 4jk กับ 4jj พร้อมเกียร์ราคาอยู่ที่เท่าไหร่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย mOOHnAMe, 4 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mOOHnAMe

mOOHnAMe New Member Member

42
    1
    0
    ตอนนี้เครื่อง 4jk กับ 4jj พร้อมเกียร์ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ มีใครพอรู้บ้างคับ

แล้วก้อเครื่อง 4ja1 ขายได้เท่าไหร่

ไปนั่ง commonrail แล้วอยากได้บ้าง

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เอาแบบมีเลขเคร่องด้วยป่ะครับ

3. mOOHnAMe

42
    1
    0
    ขอบคุงคับ พี่แบงค์ ผมเปลี่ยนใจแล้วคับเปลี่ยนรถเลยดีกว่าคับ ขอบคุงคับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จะเปลี่ยรถไปเล่นคอมมอนเรล หรือเบนซินครับผม

5. mOOHnAMe

42
    1
    0
    ผมยังไม่แน่ใจเลยคับ อาจจะเล่นคอมมอนเรลหรือไม่ก็เลิกเล่นเลยอ่ะคับ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เลิกเล่นรถ แล้วหันไปเล่า ญ แทนเหรอครับ อิ อิ อิ

7. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ความคิดพี่บีก็เข้าท่านะ 5555

8. mOOHnAMe

42
    1
    0
    555+ ป่าวพี่ 2 อย่างนั้นอ่ะเล่นเป็นปกติอยู่แล้วคับ แต่ที่บอกว่าเลิกเล่นหมายถึงจะไม่แต่งรถแล้วอ่ะคับ อิอิ

9. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    จะไปแต่ง ญ..แทนหือคับ....อิอิอิอิอิ

10. mOOHnAMe

42
    1
    0
    ยังไม่แต่งหรอกคับ ยังไม่คุ้มเลย ชีวิตนี้ อิอิ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เรื่อง ญ จัดว่าเป็นปัจจัยที่ห้าไปแล้ว 55555

12. mOOHnAMe

42
    1
    0
    ป่าวคับพี่ ไม่ใช่ปัจจัยที่ห้าคับ เป็นปัจจัยที่สามคับ

อันดับ1 เงิน
    2 รถ
    3 ญ

555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้