TRACK DAY 2 OCTOCER 2010 รูปมาแล้วสวยงามมาก กล้องดีจิง canon รุ่นไรไปดู

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย xikFmpN, 6 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    เจอกันครับ

2. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    รูปมาแล้วจ้า

งานนี้ เราได้ไปแรดกันที่ พัทยาเซอกิต หรือ bira นั่นเองงงงงง ประเดิมด้วยรูปนี้ไปเลยจะได้รู้ว่าเราไปจริงหรือไม่จริง

[[​IMG]

รูปรถที่ไปกันในงานนี้ บางส่วนนนนนน

งานแบบนี้ขาดไม่ได้ ตากล้อง ประจำคลับ อีกคนนึง

อ้าวเห้ยเจอแล้วพวกที่อยู่บนรางรถไฟฟ้า bts วันสลายการชุมนุม มาซุ่มอยู่ตรงนี้นี่เอง อิอิ ไม่ฮานะ เอาเป็นว่า ไปดูรูปแล้วกัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  3. fugiyama

223
    3
    0
    เริ่มการเข้าเรียนในช่วงเช้า อาจารย์ที่สอนไม่ใช่ใครอื่นไกล เค้าคือ คนคนนี้นี่เองงงงง

สมาชิก integra inc ไม่ทำให้เสียชื่อเสียง นั่งหน้าตั้งใจฟังบรรยายกันเป็นอย่างดี เรื่องนี้ไม่ต้องกลัวให้เสียชื่อเสียง

4. fugiyama

223
    3
    0

ซักพัก จะเริ่มเห็นประธานเริ่มอยู่ไม่สุขละ เริ่มไม่ตั้งใจฟังละ หันหลังไปดูหนุ่มๆข้างหลังดีกว่า

มีหรือ เด็กหลังห้องอย่างผมจะตั้งใจเรียน เรียนไปซักพัก หลับแม้งดีกว่า 5555 จริงมั้ยแกงค์เด็กหลังห้อง

จนอาจารย์ทนไม่ไหว เดินเข้ามา ปากล้องไอพี ลงพื้น แล้วสอนต่ออย่างใจเย็น 55555

5. fugiyama

223
    3
    0
    อบรมเสร็จ ถึงเวลาหวดแล้วสิ

6. fugiyama

223
    3
    0

เรียนจบก็มีการรวมตัว ถ่ายรูปซักหน่อย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:43:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:42:12 ----------

แกงค์ integra แนวหน้าของเรา

7. fugiyama

223
    3
    0

หมดแว้ววววนะ ..............................................................โทดนะน้องเค้าว่าสองรูปหลังไม่ควร ประทานไม่ได้มีไว้บ้าอำนาจแต่มีไว้เพื่อทุกคน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2010
  8. fugiyama

223
    3
    0
    งานนนี้มีแถมมมมมมมมมมมมม ภาพงานวันเกิดประธานอายุครบ 15 ปี 2 รอบ

9. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    30 ยังแจ๊ว ^^ สวยแทบทุกรูป มีครีเอท มีแอ๊กชั่น มีการใช้อุปกรณ์ จัดได้ว่า

ถ้ากล้าตายมากกว่านี้ ภาพรถสวยแน่นอน รอชมภาพของท่านอื่นนะคับ สรรหามากัน งานนี้เป็นงานที่จัดว่าดีเลยทีเดียว

โอกาศหน้าต้องขอร่วมงานอีกครั้งแน่นอน .......

หากผู้จัดมาอ่าน พวกเราขอเป็นปีหน้าละกันคับ ขยับเดือนเท่านั้นเอง ฝนมามากเกินไป ที่เหลือแทบไม่บกพร่อง

10. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    รูปสวยมากๆคับ

11. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ครับฟิว พึ่งได้เห็นรูปรถตัวเองใน Track ก็คราวนี้ล่ะ

ปล. ปีนแบ้งที ล้อลอยเลยวุ้ย ^^;

12. Nu2524

Nu2524 New Member Member

6
    0
    0
    รูปสวยมากๆครับ เยี่ยม

13. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    คราวหน้าไม่พลาด

14. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    พลาดเหมือนกัน :cry:

15. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ผมก็ขอขอบคุณทุกคนมากๆๆ ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นนะครับ

ครั้งหน้ามีแน่นอนครับ ตอนนี้วางแปลนไว้ ประมาณ เดือนมกราคมหรือไม่ก็กุมภาพันธ์ครับ

ส่วนเรื่องของสนามตอนนี้คิดว่าประมาณ 70 เปอร์เซนต์เป็นพีระเซอร์กิจครับ อีก 30 เปอร์เซนต์ อาจจะเป็นสนามใหม่ที่กำลังจะเปิดครับ

งานครั้งนี้ผิดพลาดประการใด ผมขออภัยไว้ด้วยนะครับ งานหน้าจะปรับปรุงในเรื่องของรูปแบบงานและสตาฟให้พร้อมกว่านี้ครับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆครับ
    อันนี้เป็น facebook ที่ได้ทำขึ้นเพื่องานนี้ครับ อาจจมีรูปที่ดึงมาจากหลายๆ เว็บ และบางรูปที่ได้ถ่ายเอง
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001601981967
    หรือเข้าไปที่ Facebook.com แล้วพิมพ์หา japdaythailand ครับ

16. Park Joen Ae

Park Joen Ae New Member Member

136
    0
    0
    ผมก็ขอขอบคุณทุกคนมากๆๆ ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นนะครับ

ครั้งหน้ามีแน่นอนครับ ตอนนี้วางแปลนไว้ ประมาณ เดือนมกราคมหรือไม่ก็กุมภาพันธ์ครับ

ส่วนเรื่องของสนามตอนนี้คิดว่าประมาณ 70 เปอร์เซนต์เป็นพีระเซอร์กิจครับ อีก 30 เปอร์เซนต์ อาจจะเป็นสนามใหม่ที่กำลังจะเปิดครับ

งานครั้งนี้ผิดพลาดประการใด ผมขออภัยไว้ด้วยนะครับ งานหน้าจะปรับปรุงในเรื่องของรูปแบบงานและสตาฟให้พร้อมกว่านี้ครับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆๆครับ
    อันนี้เป็น facebook ที่ได้ทำขึ้นเพื่องานนี้ครับ อาจจมีรูปที่ดึงมาจากหลายๆ เว็บ และบางรูปที่ได้ถ่ายเอง
    http://www.facebook.com/profile.php?id=100001601981967
    หรือเข้าไปที่ Facebook.com แล้วพิมพ์หา japdaythailand ครับ

ขอบคุณครับ
    โต

17. Park Joen Ae

136
    0
    0
    ลืมไปอีกอย่างครับ

HBD นะครับ คุณดิว

18. xikFmpN

416
    16
    0
    คราบบบ ขอบคุนคับ เออ ช่วงเดือนดังกล่าว ขอจัดเป็นงานทำมะดาก็ไม่เลวคับ ยังไม่อยากให้แจ๊บเดย์กลายเป็นของโหล มีบ่อยๆ

ไม่ไปคราวนี้ก็ไปคราวหน้าได้ ผมอยากให้งานเป็นรูปแบบประจำปีมากกว่า อีกอย่างต้นปีมีวันหยุดเยอะ ระวังงานกร่อยนะคับ

ยิ่งทำแล้วเข้าเนื้อไม่กลัวหมดตังกับงานเหรอคับ^^

19. NUNGac96

NUNGac96 New Member Member

65
    5
    0
    อย่างน้อยก็ได้ความรู้เรื่องเบรคเฟรตเป็นยังไง...เสียวยังไง
    สนุกมากครับงานนี้ :cool:

20. xikFmpN

416
    16
    0
    เบรคที่ใช้ ผมแอบเห็นนะคับ ว่า รุ่นเดียวกัน กับคุน โจ เพราะฉะนั้น ซื้อเถอะคับ

ถ้ารุ่นที่ว่าดีจิง ยี่ปุ่นเจ๊งแน่นอน เชื่อผม....

หรือแนะนำให้เปลี่ยนการขับไปเป็นเบรคน้อยๆแต่ใช้ยางเยอะๆ...ทำได้มั้ยละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้