..เวลามีรถสปอร์ตราคาแพงมาดันตูด มาไล่ นี่รู้สึกยังไงกันครับ..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 8 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    สงสัยอยากได้

แลกรถกันป่ะล่ะ...555

2. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    ผมก็เจอบ่อยมากเลย ประจำด้วย แต่เราไม่เล่นด้วย แอบมาถ่ายด้วยอิอิอิอิ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิอิ...ใครๆก็เชียร์ให้ลองโลด... นานๆที เจอแบบนี้ที..แต่เล่นแค่ขำๆอยู่ในฐานของความปลอดภัยก็โอเคล่ะ...
    สุดท้ายก็แยกย้ายแบบแฮปปี้...
    ปล.ถ้าให้ดี เปิดกระจก เอามือยื่นออกมาตีประตูข้าง เหมือนเราควบม้าอ่ะ ฮาแน่ๆ porsche

4. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    แบบนี้ก็หลบลงซ้ายให้เขาแซงไปก่อน แล้วเราก็มาจี้ตูดเขาบ้าง ;)

5. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    คิดซะว่าสนุกๆทักทายกันไปครับ

สมัยผมยังคิดไม่ได้ ยังชอบเอาคันโปรดไปไล่รถบ้านเป็นประจำ

พอตอนนี้นึกมามอง เราทำไปได้ไรวะนั้น.....555+

เอาไปไล่รถนี้แพ้มานี้อายเลยนะครับ ถ้าชนะก็เสมอตัว........................

6. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ไม่ค่อยชอบขับนำอ่ะคับ

ส่วนใหญ่ ตจว.ไม่ค่อยมีพวกซุปเปอร์คาร์ให้เจอ ส่วนใหญ่จะโดนแต่กะบะบ้าพลัง

ปล่อยให้แซงก่อนแล้วค่อยกดตาม แซงแบบฉีกแล้วก่อยกพอให้รู้ว่า ถึงจะเก่าแต่แอบแรงนะเฟร๊ย 555 + +

แต่ถ้าเจอรถแต่งเหมือนกันผมมีลิมิตอยู่คือสุด 4 ก่อยกแล้วครับ แต่ส่วนใหญ่ปล่อยให้เค้าแซงซ๊ะมากกว่า

แอบแง้มกระจกขอฟังเสียงรถเค้านิดนึง .....

7. น่าจะมุดขำๆไปซักหน่อยเค้าไม่เสี่ยงกับเราหรอก อิอิ

แต่ผมคงไม่ได้เจอหรอกครับเพราะเค้าคงไม่สนใจกระบะหรอก

ถ้าถ้าเจออยากเจอแบบเปิดประทุน จะจับดมควันซะหน่อย

8. JACK 1984

JACK 1984 New Member Member

56
    2
    0
    เจอพวกนี้เราต้องมุดเก่งๆ มุดหนีมันเลย
    หรือว่าถ้ามุดไม่ได้ บังลาย ไม่ให้มันแซงเลย
    อิอิ....

9. phu@gods

phu@gods New Member VIP

98
    1
    0
    ผมเคยเจแ911turboป้ายแดง มาไล่บี้ก้น ก็เลยวิ่งกับเค้าด้วยเพราะอยากรู้เหมือนกันว่ารถเราจะพอวิ่งกับเค้าได้เปล่า

สนุกดีนะครับผมว่าถ้ามีรถแบบนี้มาวิ่งด้วยกับเรา

คันที่ผมเจอดีมากๆ แบบกระจกทักทายยกนิ้วให้กัน

แต่ยอมรับว่ารถพวกSupercarเนี้ย ดีจริงๆวิ่งนิ่งๆดีครับ

10. อย่าคิดมากครับ เจอคราวหน้า ก็โชว์พลังม้า ญี่ปุ่น ให้เขาดูบ้าง สมัยผมใช้เครื่อง J โบใหญ่ ก็เคยจัดให้ Porche Cayenne Turbo คันนึง แถวเส้นวงแหวน คงซาบซึ้งม้าญี่ปุ่นไปอีกนาน...........

ผมละอยากเจอพวกนี้บ้างจัง เจอแต่กระบะบ้าพลังเป็นประจำ เบื่อมากๆ

11. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ต้องลองครับ อิอิ

12. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ไม่รู้ล่ะขอหลบก่อน

13. lek_M

lek_M New Member Member

125
    10
    0
    มุมมองของผมนะ ผมว่าผมรู้สึกดีนะ มีรถคันละหลายล้าน มาเล่นกับรถเรา
    ที่ราคาไม่ถึงล้าน อาจจะมุดหนี้ซัก เกียร์สองเกียร์ แล้วก็พอครับ เพราะยังไงก็สู้ไม่ได้อยู่แล้ว

14. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ผมมุดหนีแล้วครับ เค้าก็ตามมาอยู่ แต่ไม่ได้จี้ผม แต่พอผมชะลอจะข้ามถนนออกขวา พี่แกกดคันเร่งใส่ซะ

ปรี๊ดเลยๆ อิอิ

15. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ใจเย็นๆครับ หลบได้ก็หลบเค้าเหอะครับ เค้าอาจจะรีบจริงๆก็ได้

16. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เค้าอาจจะไม่ได้ดุถูก หรืออะไรหรอกครับ ผมว่านะ

เค้าอาจเเค่ อยากสนุกเเค่นั้นเเหละ ครับ

ถ้าเราไม่เล่นด้วยเด๋วเค้าก้ไปเองแหละครับ

เค้าอาจจะเห็นว่ารถเราเป็นซิ่งด้วยไงครัย เลยอยากลอง เเค่นั้นเเหละมั้ง คงไม่ได้มีจุดประสงอื่นหรอก

17. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เคยเจอแต่หลบก่อนครับ เสียงมาแต่ใกลๆ เลย

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เปนผมจะจัดให้หนึ่งยกมุดแหลกเลย อิอิ

19. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ถ้ามาจี้ตูด แล้วมีรถคันหน้าขวางเราอยู่ ก็ให้เค้ารอไป ก็เราไปไม่ได้นี่หว่า อิอิ

ถ้าข้างหน้าโล่งแล้ว รีบแซงให้เร็วที่สุด ถนนโล่งแล้วก็ชิดซ้ายให้พี่เค้าไป เพราะซัดต่อ รถตังเองพัง ต้องมาปวดหัวตอนซ่อมอีก อิอิ :D

20. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เคยโดน porsche cayenne จี้ตูดแถว ๆ ประจวบ สู้ม่ายล่ายย ยกก่อนด้วยเจอสะพานน กลัวว

21. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    เคยเจอเหมือนกันคับ ไปกะรุ่นน้อง รถเราก็เก่ายังมาจี้ตูดอีก รุ่นน้องเลยบอกแหม่สงสัยต้องจัดสักชุด5555
    ถึงรถเราจะเก่าแต่ก็เก๋านะพี่ อิอิ เอาวะสูบนอนเยอรมัน กับสูบวียุ่นๆ สักตั้ง เบียงซ้ายให้แซงเเล้วเราก็ดูดตูดเค้าไปเลย อิอิ ตูดไปสักพักไม่ไหว เหมือนรถเราจะเบิด ฮาๆๆๆ แล้วยกดีกว่า ซะใจเลย แค่นี้พอละ ขำๆ

22. kong@peugeot

kong@peugeot New Member Member

113
    2
    0
    ถ้่าหลบแมายังกวนต..เอ่อ..เท้า ถ้าว่างๆ มีเวลา ไม่ซีเรียสเรื่องรถต้องซ่อม ก็เบาให้มันชนครับ เผื่อจะได้คนขับซุปเปอร์คาร์ว่า แอร์แบ็คมันนุ่ม มันนิ่ม ตามราคารึเปล่า เพราะบอดี้เบาๆ ความแข็งแรงมันก็น้อยตามอ่ะนะ คิคิิคิ

ถ้าซีเรียสก็กดไปหนีมัน(หนีไม่พ้นหรอก) แล้วปล่อยให้มันแซง พอรถติดก็ค่อยไปท้าประหยัดน้ำมันเอา เอิกๆ

23. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    ช่างมันฉันไม่เเคร์ เเต่ ระวังผมเบรกนะ คิคิ

24. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เบส มี สาวมาด้วยปะละถ้ามีก็อาจจะโชว์สาวไง 555+

แต่กูว่าที่เค้ารีบอะเพราะเค้าตื่นสายมั้ง เลยไม่ได้ไปตั้งแต่เมื่อวานอะกูว่านะ

กูเห็นด้วย 555+

แต่ต้องบอก Cayman ว่าระวังโดนฉกนะอะฮึ๋ม :D

25. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เส้นกลับบ้านเอ็งอ่ะ พี่ก็เลยทางเข้าบ้านพี่ไปกลับรถแถวบ้านเอ็งประจำ
    ช่วยไม่ได้ ทางมันดีกะมีคู่วิ่ง อิอิ

26. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แวะมาหากันบ้างดิพี่ ช่วงนี้ยังอยุ่ที่บ้าน 55+

27. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    ถ้ามางี้ต้องลองปืนเกลียวดูซะหน่อย

............. รถบ้านแอบแซ่บ แต่เอ็งรู้มั้ยว่ารถบ้านมีแอร์ของข้าจะวิ่ง 11 นะเฟ้ย ใช้งานทุกวันด้วย

28. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    เมื่อวานขับจี้ตูดLumbo ขำๆเลย ( ขับ 80 KM ) ไม่กล้ากวนเค้าครับ แต่รถสวยเลยขับตามๆกันไป ผลัดกันแซง ( ก็ 80 อีกนั้นแหละ ) ฮาดีครับ เค้าก็ไม่กดหนีนะ

29. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    พี่เค้าคงรีบ ก็ปล่อยพี่เค้าไปก่อนเหอะครับ :D:D:D

30. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    กดเบรกซัก 2- 3 ที เดี๋ยวพี่เค้าก็ไม่ดันเเละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้