สรุปเรื่องการไปบริจาคของน้องๆ ที่ จ.ปราจีนฯ (อาทิตย์นี้ 10 ต.ค 53) ** งานบุญที่เรา (ลืม) ไปกัน ***

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 14 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ตามนั้นตาเกียร์

ใครจะไปอีก แจ้งด้วยครับ จะได้ทราบ แล้วจะได้รอกัน จะได้ออกเดินทางพร้อมกัน

2. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ใครอยากร่วมทำบุญ ตอนนี้ที่ขาดคือจำพวกยานวด ยาสามัญประจำบ้าน ยาสีฟัน สบู่

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คุณบอยแจ้งมาว่าติดธุระด่วนเลยไปไม่ได้แล้วครับ มาฝากบอกเพื่อน ๆ ส่วนเรื่องของนั้น ตอนนี้ทางผมก็มีเสื้อผ้าไปให้ 1 ถุงใหญ่ ๆ กับหนังสืออ่านเล่น 1 ลังครับ

4. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะครับทุกท่าน

ปล.........ไม่ค่อยมีของบริจาคอ่ะ แต่ไปด้วยใจ ได้ป่ะ :D :D :D

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ได้ครับ แค่มีใจไปด้วยก็ได้บุญแล้ว ..... เจอกันพรุ่งนี้ครับทุกคน

6. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โอเค รับทราบ

แล้วคนที่เหลือละหว่า ว่ายังไง ?

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสร็จสิ้นเรียบร้อยไปด้วยดีครับ ขอบคุณทุกคนมากนะครับ สำหรับของบริจาคและอื่นๆ ไว้เจอกันทริปหน้า 5555++

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนนะครับ

9. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ขอบคุณเช่นกัน และรอชมภาพถ่ายนะครับ

ปล......ไปกันไกลเลย อิ อิ เลยจนเกือบออกนอกประเทศ 555+

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีนะไม่โดนกักตัวไว้ชายแดน อิอิ

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    โดนเฉพาะ ตาเกียร์ กะ หญิงก้อย ป่ะ 555+

ปล......ไม่ยอมกลับด้วยกัน อิ่มมากมาย ขอบอก

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไปกินไรกันครับ .....ผมกลับคันเดียว เปลี่ยวชิบเป๋ง 5555+

13. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ข้าวต้ม สุโก้ยยยยยยยยยยยยยย อ่ะ
    บอกแล้วให้กลับด้วยกันไม่เชื่อ 555+
    ยังดีนะที่โทรไปบอกทางเลี้ยวเอ็งก่อน ไม่งั้นเอ็งได้เข้าป่าแน่ๆ พี่เลยเข้าไปนิดเดียว มืดชิหายเลย กลับรถออกมาแทบไม่ทัน ;) ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้