มาขอขอบคุณและขอบใจสมาชิกทุกท่านด้วยใจจริงคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 20 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เนื่องจากว่างานวันนี้อาจจะมีการสือสารกันผิดเพี้ยนนิดหน่อย ทางผมในฐานะหนึ่งในผู้จัดงานก็ต้องขอโทษสมาชิกบางท่านด้วยนะคับที่อาจจะทำให้เสียความรู้สึกนิดหน่อย อิอิ
    และก็มาขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านที่มาร่วมงานด้วยนะคับ โดยเริ่มจาก บก.ต่อ ที่ช่วยประสานงานเรื่องสนามและค่าสมัครอันแสนประหยัด /เพื่อนๆทีมStep Outที่มาช่วยสร้างสีสันในการเดินตระเวนทักทายเพื่อนๆสมาชิกใหม่ๆ/น้องเอ,น้ายุทธและพี่น้องชาวจันทบุรี ที่เดินทางมาร่วมสนุก ถึงแม้ระยะทางจะไกลหน่อยก็ยังมา/กลุ่มทีม DNA ที่มีช่วยสร้างสีสันกระบะเลื้อยได้ ถึงแม้จะต้องเสียล้อไป 1วงก็ตาม/ทีม Sport Truck นำทีมโดย โค๊ชเจี๊ยบ พี่แจ๊ค พี่นพ พี่น้อง และก็น้องๆอีกหลายคนที่มาร่วมงาน/สุดท้ายก้ต้องขอขอบใจน้องๆอดีตกลุ่มสุขสวัสดิ์ที่ยังมาร่วมสนุกด้วยกันนะคับ ปีหน้าเราจะมาพบกันอีก ในช่วงเดือน มิถุนายน ความผิดพลาดในครั้งนี้ทางกลุ่มผู้จัดก็จะเอาไปเป็นบทเรียนเพื่อที่ครั้งต่อไปจะจัดให้ดีขึ้นกว่านี้ครับ
    :teeth:

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมขอเป็นตัวแทนชาวจันทบุรีแล้วกัน
    ต้องขอขอบคุณทางทีมผู้จัดงาน ทางสนาม และเพื่อนๆทีมอื่นๆที่มาร่วมงานในครั้งนี้
    เพราะถ้าไม่มีงานนี้พวกผมก็ไม่รู้เอารถที่ทำกันมาไปวิ่งที่ไหน เท่ากับงานนี้เปิดโอกาศให้น้องๆชาวจันท์
    ได้สัมผัสกับถ้วยรางวัล ถึงแม้ว่าบางคนจะไม่ได้ก็ตาม ไม่เป็นไรครั้งหน้าเอาใหม่(รวมตัวผมด้วย) ขอบคุณมากครับ
    -งานนี้พี่นะ พี่ปู น้าเอ๋ พี่ตั้ม เล่นผมจุกเลยนะ

3. มาบอกว่าเหมือนคันข้างบนครับ
    ขอบคุณทุกคน.......จากใจคนจันทบุรี
    ลืมบอก งานนี้พี่รถดริฟเกือบฟาดรถผมแน่ะเสียวแว๊บ

4. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ผมเพิ่งเข้าใจ คำว่า ปรับบูทแก้ว แล้วครับ 555+

5. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอาน่า ขากลับจะได้มีเรื่องคุยกัน กลัวหลับ อิอิ (ชอบเอาเรื่องจริงมาพูดเล่นตลอดเลย อิอิ)

ฟาดรถไม่เท่าไหร่ เล่นเอาตาจิวใจหายวาบเลย 555 โค๊ชเจี๊ยบเค้าจัดให้ 555

แก้วปรับบูสคับ แก้วใบนี้จะลาดตระเวนไปตามหน้าเส้น กับ ซุ้มทั่วๆไปคับ 555

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ขอบคุณทีมงานผู้จัด ที่ให้สมาชิกได้ร่วมสนุกกัน และได้เจอเพื่อนใหม่ๆครับ

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    น่าเสียดายจังที่ไม่ได้ไป

8. ขอบคุงกับงานดีๆครับ

9. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เสียดายที่ไม่ได้ไปครับ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตั้งแต่ขาไป ยางรั่ว ตอนแข่งเฮดแตก ก้านวัดดีด ขากลับ แตรไม่ดัง ไฟเลี้ยวไม่ติด
    แถมยังต้องคอยกังวลไอ้คนข้างๆ มันจะซักอะไรกรูรึเปล่าเนี่ย

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 โดนไป

12. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    อิอิ...

13. TiGeR_MaN

TiGeR_MaN New Member Member

19
    0
    0
    เพิ่งจะไปครั้งแรกก็รู้สึกติดใจ
    งานนี้เสียวจริง(เชฟ4ประตู)เพราะนั่งอยู่ตรงนั้นเลย

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เวรกรรม อิ อิ อิ

15. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    เสียดายมากเลยครับไม่ได้ไป

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ไม่เป็นไรคับวิน ปีหน้าฟ้าใหม่ รับรองว่าสนุกและมันกว่าเดิมแน่นอน

17. pandabank

2,427
    4
    0

งานเข้าอย่างแรง

18. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ขอบคุณ สำหรับงานดีๆค้าบผม งานนี้ ไม่ได้รางวัล แต่ได้ประสบการณ์ค้าบผม

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นึกว่าจะตามมาครับ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มีใครได้ถ่าย VDO ไว้บ้างเปล่าครับ

21. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  22. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เสียดายจัง อดไป ......

23. RICKY_TRITON

RICKY_TRITON New Member Member

31
    0
    0
    ไปครั้งแรกเหมือนกัน แถมได้ถ้วยที่2รุ่นไตตันมาด้วย
    รู้สึกดีครับกับงานครั้งนี้ แต่เบื่อระยะทางอย่างเดียว

24. GOD_MIGHTY

GOD_MIGHTY New Member Member

18
    0
    0
    ไปมาด้วยครับ แถมได้ถ้วยที่2 รุ่นเสวิลจูเนียร์กลับบ้าน1ใบ
    สนุกดีครับถึงแม้จะยังไม่ค่อยรู้จักใคร ขอบคุณทุกคนที่มีส่วนในการจัดงานครั้งนี้ครับ
    รวมทั้งพี่เอด้วย ที่แนะนำ ไม่งั้นก็ไม่รู้จะเอารถไปวิ่งที่ไหน

25. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ผมก็ลงรุ่นเสวิลจูเนียร์ ครับแต่รถมีปัญหา น็อตตั่งบูสบนหัวเวสเกตุหลุดมาซะงั้น เซ็งจริงๆ บูสหล่นเหลือวิ่งแค่ 10 ปอน งานนี้สนุกจริงๆครับ ขอบคุณทีนงานผู้จัดทุกคนด้วยครับ

26. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ครับผมปีหน้าก็หวังว่าจาไม่มีอารัยมาขวางช่วงโค้งสุดท้ายเหมือนคราวนี้อีก ปีหน้าพบกันครับน้าเอ๋(เห็นเค้าเรียกกัน..อิอิ)
    ปล.และต้องขออภัยคุณแบงค์ด้วยครับ ว่าจาให้จูนกล่องให้หน่อยผมดันเบี้ยวซะงั้น:cry:

27. pandabank

2,427
    4
    0

อยากไปสุดๆครับ

แต่รถจูเนี่ยไม่เสร็จครับเลยต้องรีบทำให้เสร็จ

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สนุกจริงๆครับ แต่ผมน้ำตาจะไหล

29. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ซึ้งที่ไปกันเยอะเหรอครับ555

สนุกมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้