ขอกำลังใจให้ตี๋คุงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย pandabank, 7 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    จากการจัดมิตติ้งที่ป่านมาเนื่องจากคนไปน้อยจึงทำให้ตี๋คุงรู้สึกน้อยใจ ดังนั้นผมจึงตั้งกระทู้นี้มาเพื่อเป็นกำลังใจให้ตี๋คุงและขอใหเตี๋คุงจัดงานดีๆอย่างนี้ตลอดไปครับนะครับ

2. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สู้ๆ ค๊าบพี่ตี๋คุง

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สู้ๆครับพี่ ผมไม่ได้ไป รู้สึกผิดไงก็ไม่รุ้ อิอิ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เอาน่า....อย่าน้อยใจไปเลยท่านตี๋ แค่นี้ก็หนุกแล้วถึงแม้ว่าจำนวนสมาชิกที่ไปจะไม่เป็นไปตามความคาดหมาย เนื่องจากสมาชิกท่านอื่น ๆ อาจจะติดธุระส่วนตัว แต่ผมก็มีความเชื่อว่าสมาชิกทุก ๆ ท่านในใจก็มีความประสงค์ที่อยากจะไปร่วมงานในทริปนี้นะครับ

งัยผมก็เป็นกำลังใจให้เสมอนะ อย่าท้อใจไปเลย ยิ้มหน่อยเดี๋ยวหน้าแก่หมด อิ อิ อิ

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    สู้สู้นะตี๋คุง งานดีๆสนุกๆอบอุ่นอย่างนี้อยากให้มีอีก

6. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  7. aon@pdt

aon@pdt New Member Member

52
    0
    0
    สู้ๆๆๆ คัฟอีกหนึ่งกำลังใจ อย่าพึ่งท้อคัฟ

8. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ผมว่าอาจจะเป็นเพราะบางคนเขาติดธุระจริงๆนะคับ ตอนโพสวันที่ออกทริปผมยังตกใจเลยว่าทำไมต้องวันที่ 2 น่าจะlateกว่านี้ไปอาทิตย์นึงนะ
    ยังสอบไม่เสร็จเลย แต่หลังจากฟังเหตุผลตอนมิตติ้งแล้วผมก็เข้าใจคับว่าจองได้แค่วันนั้นจริงๆ
    ปล. อยากให้พี่ตี๋สู้ต่อไปคับ ถึงมันจะได้ผลลัพธ์ที่ไม่ได้ตามที่คาดหวังไว้ แต่จงภูมิใจเหอะครับว่าเรานั้นได้ทำไปแล้ว

9. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงาน ทุกๆท่านเลยครับ ทั้งๆที่ผมยังไม่เป็นสมาชิกเลย(เนื่องจากว่ายังไม่เคยไปมีตติ้งซักครั้งนึง)
    แต่ผมก็แอบเข้ามาอ่าน อัพเดทข่าวสารอยู่ตลอด ยอมรับเลยว่าอยากไปมาก...มากๆ..แต่ผมติดธุระสำคัญจริงๆ
    .....เชื่อมั๊ยว่า..วันที่ออกเดินทาง ผมยังแอบไปดูเลย แต่ไม่สามารถแวะเข้าไปจอดดูได้ เนื่องจากว่าเอารถของบริษัทไป
    ไปกันหลายคนด้วย ประมาณว่าหลอกเค้าว่าจาไปทำธุระแถวนั้น อิอิ..
    .........เห็นรูปที่ลงแล้ว สวยมาก เสียดายมากที่ไปไม่ได้ ไว้โอกาสหน้าขอให้จัดทริปดีๆอย่างนี้อีกนะครับ........

10. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมก็อยากไปครับแต่ดันประสพปัญหาสะก่อน(ก็เห็นๆกันอยู่ครับ)
    รถพังแถมติดประชุมที่บริษัทพอซ่อมรถเสร็จตังก็หมด
    แต่ใจจริงอยากไปมากๆๆๆ สู้สู้ครับท่านประธาน
    โอกาศหน้าพยายามจะไม่ให้พลาดแน่นอนครับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    D D D D D

12. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    ผมอยากไปมากๆเลยแต่พอเปลี่ยนวันที่จากเดิมเลยไปไม่ได้ครับต้องลงมาที่ใต้ ใจจริงอยากไปมากๆเลย (อิจฉาคนได้ไปงะ)

13. สู้ๆครับ

14. อย่าคิดมากคับ ไม่มีอะไรสมบูรณ์แบบคับ
    พี่ว่าตี๋ ทำเต็มที่แล้วก็OKคับ
    แต่บอกได้คำเดี่ยวว่าดีใจที่ได้ไปวันนั้นคับ(เปงกำลังใจอีก 1 เสียงคับ)

15. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    อย่าท้อไปเลย ครั้งแรกถือว่าเป็นประสพการณ์ครับ สู้ สู้

16. ตามคันข้างบน อิอิ

17. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สู้ๆคับน้องตี๋ ช่วงสมัยที่พี่ทำแรกๆ ก็มีท้อๆเหมือนกัน แต่ถ้าเราคิดจะเดินหน้าแล้ว ต้องเดินให้เต็มที่นะคับ
    งานนี้พี่เองที่ไม่สามารถไปได้ก็ตามที่ได้คุยกะตี๋นั่นแหละ เพราะถ้าพี่ไปได้ ไปแน่นอนอยู่แล้วคับ
    ครั้งนี้ถือซะว่าเป็นประสบการณ์แล้วกัน และผมเองก็ขอขอบคุณทีมงานทุกท่าน เช่น พี่เป้,น้องตี๋,น้องแบงค์
    ที่ยอมเสียสละเวลาเพื่อ MiNi Truck Club ของเรามากๆคับ งานหน้าทางผมเองก็คาดหวังไว้ว่าจะมีสมาชิก
    ที่เข้าร่วมกิจกรรมเพิ่มมากขึ้นกว่านี้นะคับ
    ปล. สู้ต่อไปคับน้องตี๋ พวกพี่ๆจะคอยช่วยเหลืออยู่ด้านหลังเหมือนเดิมน้อง

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท้อได้แต่อย่าถอย ล้มแล้วต้องลุกครับ ปลุกแล้วต้องดัน (เกี่ยวกันไหมนั่น) 55555

19. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    55555พี่บีพาเข้าเรื่องอีกแล้ว อิอิ ชอบชอบ

20. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขำขันครับงานนี้ รอบหน้าไปปึกเตียนดีกว่า

ไปดูผีเสื้อสมุทรกัน

21. วันที่6ไม่พลาดแน่

22. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ไปไหน ไปด้วย

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จะเข้าหน้าหนาวแล้วด้วย สถานที่ท่องเที่ยวเพียบ บรรยากาศดี ๆ หาตัวอ่อนมาให้ความอบอุ่น อิ อิ อิ

24. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เข้ามาช้าไปนิด
    อย่าไปเครียดครับ ถึงแม้จะน้อยแต่งานวันนั้นเต็มไปด้วยคุณภาพ

25. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    อย่าเครียดไปคับ ตี๋ ผมก็เคบเจอมา แบบนี้เลยอ่ะ แต่ก็จัดเรื่อย ๆ ๆ นะ เพราะถ้าทุกคนติดธุระ ติดเรียน งานประจำ ญาติป่วย เมียคลอดลูก อ่านหนังสือสอบ ไม่มีตัง ก็ต้องเข้าใจเค้า

จัดไปเรี่อย ๆ ๆ งานดี ๆ ๆ เดี๋ยวไครว่าง ก็มาอยู่แล้วอ่ะคับ

จัดต่อไปนะคับ สู้ต่อไปทาเคชิ

26. slowly_30

slowly_30 New Member Member

71
    0
    0
    งานทุกงาน ย่อมต้องมีปัญหา ไม่มากก็น้อย สู้ๆต่อไปครับ คนอื่นๆคงติดธุระกันหมดเลยไปกันได้น้อย ครั้งน่าต้องเฮฮากว่านี้ครับ

ป.ล. ผมไม่ได้อยู่ในคลับแต่ออกมาให้กำลังใจ ถ้าผิดพลาดอะไรขอโทษด้วยครับ เคยคิดอยากสมัครเหมือนกัน แต่ไม่ไหว รถไม่หล่อ55555+ สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้

27. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    สู้ๆๆคับ คนมันร้อยพ่อพันแม่อ่ะคับ

28. คับถูกทุกข้อ สู้ๆคับ
    ถอยหลัง1ก้าว เพื่อเดินหน้า10ก้าวคับ
    อย่าคิดมากคับ

29. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จะรองานครั้งหน้าต่อไปครับตี๋-แบงค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้