แนะนำที่พักบางแสนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Food & Travel' เริ่มโดย Show Aof, 19 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    จะไปงานบางแสนเฟส แต่ไม่รู้จะพักที่ไหนดี รบกวนแนะนำที่พักหน่อยครับ .. :cry:

2. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    ถ้าเอาง่ายๆก็ห้องพักรายวัน แถวๆหน้าหาดเยอะครับ

แต่ถ้าเอาโณงแรมนี้ผมไม่แน่ใจว่าเดี๋ยวนี้ นอกจากที่ เดอะ ไทด์ แล้วตรงอื่นจะมีไหม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้