ความเลวของร้าน VTEC SHOP ไม่อยากโดน โปรดอ่าน...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Alif & Otis, 22 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    แรงได้ใจทั้งสองฝ่ายเลยนะครับ

Alif & Otis ถูกใจสิ่งนี้
  2. TC.NUT

TC.NUT Guest

0
    0
    0
    ร้านนี้เป็นร้านที่มีหน้าร้านป่าวครับ สงสัยคนขายเปลี่ยนชื่อร้านอย่างเดียวคงจบแล้วมั้ง

น่ากลัวอ่ะ กลัวไปเจอจริงๆ เลย

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ไม่ได้ว่านะครับ .. ถามเฉย ๆ ยังไม่จบหรือว่ายังไม่รับผิดชอบอะครับ .. ?

4. Jarnoir

Jarnoir New Member Member

9
    1
    3
    จะปีใหม่แล้ว ปรับความเข้าใจกัน ให้อภัยกันและกันนะครับพี่น้อง ----------------- คนไทยรึเปล๊า...........................................!???!

5. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    ถามจริงๆ ระหว่างคนซื้อกับคนขายได้นั่ง(หรือยืน)เคลียร์กันหรือยังครับ พิมพ์กันไปกันมา โทรไปโทรมามันไม่เท่ามองตาแล้วคุยกันนะครับ
    ยังไงก็ขอให้เรื่องจบด้วยดีนะครับ

6. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

ตอบจริงๆ เรื่องนั่งหรือยืนเคลียร์คงไม่มีครับ ด้วยหลายๆเหตุผล หลักๆคงเป็นเรื่องของวัยวุฒิที่ต่างกันมาก ลูกชายผม 4ขวบยังคุยง่ายกว่านี้เยอะ ทำผิดเค้ายังสำนึกยอมรับผิด..... แล้วก็เรื่องเวลากับสถานที่ ถ้าอยู่ใกล้ๆคงไปเคลียร์ที่ร้านแล้ว ทุกวันนี้เวลาให้ครอบครัวยังไม่ค่อยมีเลย งานเยอะ นี่ก็นั่งพิมพ์อยู่ทะเล ปีใหม่ก็ไม่ได้เที่ยวกะเค้า....

7. toey5522

toey5522 New Member Member

1
    0
    0
    อ่านแล้ว พูดได้คำเดียว "แย่"

8. Kengjeed

Kengjeed New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีครับ
    กำลังจะไปซื้อจากร้านนี้เหมือนกัน

9. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
  10. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    โอ้ววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้