TOYO DRIFT SCHOOL / International Track Day ครั้งแรกในเมืองไทย

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย mick200sx, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
    ยังเปิดรับอยู่นะครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มาเรียนเหมือนมาซ้อมครับ เพราะค่าสมัครพอ ๆ กับค่าเช่าสนามเลย แถมมีคนสอนด้วยอีกตะหาก อิอิ

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ไปด้วย รถไม่มีก็ไปครับ...อิอิ

4. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    ไม่ไปก้อบังคับให้ไปอ่ะ ลุง ....

เพราะลุง ต้องไปสอนช๊านนนนนนนนนนน เข้าใจ๊!!

ปล. พี่มาร์ค ช่วยหาล้อหายางให้หน่อยดิ ... ไม่รู้จะไปหาจากไหนเลยอ่ะพี่

5. mick200sx

mick200sx New Member VIP

32
    3
    0
  6. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อาทิตย์นี้แล้วนะครับ

ใครสนใจลองสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ โค๊วอินเตอร์บิซิเนส ตามเบอร์ข้างบนเลยครับ

7. SUMOMI

SUMOMI New Member Member

6
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ แล้วรถของคนที่ไม่สามารถดริฟได้แต่เข้าไปในงานเพื่อไปร่วมชมไปยืนดูได้ไหมครับ หรือเฉพาะคนที่ลงซ้อมเท่านั้นที่เข้าไปในงานได้ครับ อยากดูน่ะครับ ชอบ

8. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    ผมว่ามาดูได้นะครับ เพราะเป็นสนามเปิดอยู่แล้ว

เข้ามาเถอะ เด๋วผมพาเข้าเองก้อได้ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้