Happy ๆๆๆๆ BD ประธานจ้าาา

การสนทนาใน 'Integra Inc.' เริ่มโดย pes, 24 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pes

pes New Member Member

128
    8
    0
    เพิ่งนึกออกว่าวันนี้วันเกิดประธาน

ขอให้ประธานมีความสุข เยอะๆ ถี่ๆนะคร้าบ

ขอบคุณสำหรับเป็นที่ปรึกษา เรื่องต่างๆ ครับผม
    :)

2. day --civic--

day --civic-- New Member Member

16
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดนะคับพี่ดิว
    ขอให้มีความสุขมากๆๆ และขอให้รถสวยขึ้นทุกวันนะพี่
    ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงด้วย จะได้อยู่เปงที่ปรึกษาของทุกๆๆคนตลอดไป

3. ongrps

ongrps New Member Member

108
    2
    0
    ขอให้ดิวสุขภาพแข็งแรงตลอดปีนะครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำเกี่ยวกับ DC2 ดีๆๆๆ นะครับ

ขอบคุณมากๆๆ ครับ

4. fugiyama

fugiyama New Member Member

223
    3
    0
    อ้าวเกิดซะละ โรงบาลไหนหละ อิอิ

5. rx7job

rx7job New Member Member

63
    0
    0
    HBD ครับ พี่ดิว

ขอให้มีความสุขมากๆๆ ครับ

6. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    สุขสันวันเกิดด้วยคนคับ

7. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    มีความสุขมากๆนะครัาบ

8. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    ็้็ฺ็HBD ด้วยคนคับ

9. nongpook

nongpook New Member Member

56
    0
    0
    ขอให้มีความสุข มากๆๆ ครับ

10. mod-11x

mod-11x Member Member

31
    1
    8
    HBD ครับ คุณดิว

11. Nu2524

Nu2524 New Member Member

6
    0
    0
    HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

12. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    HBD นะคับ มีความสุขมากๆนะคับ

13. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ขอบคุนทุกท่านคับ ขอบคุน จิงๆ ปีนี้ก็ยังเป็นปีที่สร้างความเฮฮาได้อยู่ ช่วงนี้ฝนตกเรื่อยๆ

ดูแลกันไปคับทั้งสุขภาพคนและรถ มีปัญหา ปรึกษากันได้ ผมยังคงทำหน้าที่อยู่ เรื่องรถเชื่อว่าสามารถลดอัตราเสี่ยงลงได้บ้าง

ในเรื่องการซื้อหาของ ช่วงนี้ปัญหาของแพงกว่าคุนภาพเอย ระยะเวลาได้ของเอย เป็นห่วงมาก ได้เสียกันไปตามข่าว

หากสิ่งที่ผมทำช่วยท่านได้ก็มาถามหากัน อาจช่วยเรื่องการตัดสินใจได้บ้าง ใครได้คำตอบไม่ดีไม่ชัดเจนก็ต้องขออภัย

บางทีมันอาจจะอารมไม่ดี^^งานมันเยอะ มันน้อยไม่เท่ากัน แล้วแต่เวลา ยังไงก็ สุขภาพดีถ้วนหน้า ไม่เจ็บ ไม่จน มีความสุขทุกท่านครับ

14. mr-bboy

mr-bboy New Member Member

48
    1
    0
    แม่เจ้า ! พลาดได้ไงเนี่ย birthday ย้อนหลังคับ ขอให้มีความสุขมากๆคับ สุขภาพแข็งแรง ไร้โรคภัย เฮงๆๆๆๆรถแรงวันแรงคืน คับ ช่วงนี้งานเข้ามากไปหน่อย เลยไม่ได้เข้ามาเยี่ยมกันเท่าไหร่ แต่ยังคงติดตามความเคลื่อนไหวในคลับอยู่เรื่อยๆคับ ยังรักdc 2 เหมือนเดิมคับทุกท่าน ............

15. guncha1981

guncha1981 New Member Member

1
    0
    0
    HBD ย้อนหลังครับพี่พิว ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวย ร่ำรวยครับ

16. pyralids

pyralids New Member Member

10
    0
    0
    ไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน HBD ย้อนหลังครับพี่ดิวว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้