EG6_USDM By โต้งส.พรทิพย์ค้าข้าว

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย AekAE110, 29 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kak_mak

kak_mak New Member Member

1
    0
    0
    ผมเคยเห็นรถคันนี้แล้ว เจ้าของที่เตี้ยๆหัวล้านๆหน้าเหี้ยๆ ที่เฝ้าร้านเน็ตที่ชัยมงคลซอย 5 ทำเป็นแต่งรถ ถ้าแน่จิงแต่งทั้งข้างในและข้างนอกสิคุน ทำมาอวด สัสเอ๊ย

2. แล้วมึงขับรถไรอะ Wave เหอ

3. satomu

satomu New Member Member

22
    0
    0
    รถสวยครับ ล้อเบื่อเมื่อไหร่บอกนะครับ 08135121741

4. tong O_o"

tong O_o" New Member Member

119
    0
    0

โทดนะคับไม่ทราบว่าไปทำอะไรให้หรือ ถ้าเจอกันกรุณาแสดงตัวด้วยนะคับอย่ามาเป็นนักเลงคีบอด ผมอาจจะแต่งรถไม่เก่งเท่าคุณ ถ้ายังงัยเอารถที่คุณแต่งมาโชว์หน่อยก็ดีนะคับอย่าเก่งแต่พิมว่าคนโน้นคนนี้ ผมไม่เคยมีเจตนาไม่ดีนะคับแล้วผมก็ไม่รู้ว่าคุณต้องการอะไร คนเราถ้ามีการศึกษาไม่มาทำตัวเป็นขยะสังคมอย่างนี้หรอกคับ ถ้ามีปัญหาอะไรมาหาผมที่ร้านก็ได้คับผมอยู่ตลอดคับอย่าเก่งแต่ปากนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้