รถสะดุดคับช่วยด้วยคับ พี่ๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย น้องevoขาวๆ, 12 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    กล่องอะไรครับ

อาการนี้ที่ว่า ใส่ปรับบูสทีหลังใช่ไหมครับ หรือว่าใส่มานานแล้ว

2. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    กล่องเงินครับ ใส่ปรับบูสมานานแล้วครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    F*CON เพี้ยน เป็นเรื่องปกติ ที่หลายๆคนเจอครับ โดยเฉพาะกล่องมือสอง

4. น้องevoขาวๆ

น้องevoขาวๆ New Member Member

2,034
    3
    0
    คราวหน้าถ้าเปนแบบนี้อีกละจำแม่นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้