เห็นบอร์ดเงียบๆเลยเอาโปรเจคสิ้นปีมาขอคำชี้แนะ(เสร็จแล้วคร้าบ)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Nithivat, 14 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    อันนี้แอบถ่ายครับ อิอิ ไม่กล้าเข้าไปกลัวเมา ;););)

ส่วนอันนี้ของเล่นเพิ่มเติมครับ ;););)

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รอชมนะครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    รอชมครับ รถสวยและแรงกำลังใกล้คลอดแล้ว

4. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    สนใจเรื่องทำสีครับ...ชี้แจงด้วยนะครับว่าทั้งหมดใช้เวลากี่วันกับการทำสีอย่างเดียว....รอชมครับ....

5. Nithivat

345
    2
    0
    ของผมเฉพาะทำสีอย่างเดียว 1 เดือน พอดีเป๊ะครับ ;);)

6. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    มาร่วมติดตามชมด้วยคนนะคร๊าบบบบบบบบ

7. Nithivat

345
    2
    0
    มาแว้ววววววว ...... ;) ขออัพเดตความคืบหน้าหน่อยครับ พอดีว่าเมื่อวานซืนได้เข้าไปดูรถปรากฎว่าลืมเอากล้องไปเลยไม่ได้ถ่ายรูปกลับมาอัพเดตให้พี่ๆได้ดูกัน ความคืบหน้าตอนนี้คือรถเสร็จเรียบร้อยแล้วคร้าบบบบ พรุ่งนี้จะเข้าไปรับตัวเจ้าลูกชายกลับบ้านครับ ส่วนรูปเดี๋ยวถ่ายมาให้พี่ๆได้ติชมกันอีกครั้งนะครับ

ปล. ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ติดตามและแนะนำทุกอย่างครับ ขอบคุณพี่โดม (Mod) ที่ให้คำปรึกษาครับ (อาจจะโทรไปรบกวนพี่บ่อยๆ;))

ขอบคุณทุกท่านคร้าบบบบ

8. Nithivat

345
    2
    0
    วันนี้ได้ไปรับตัวเจ้าลูกชายกลับบ้านครับเลยเอารูปมาฝากพี่ๆครับ พอดีถ่ายได้นิดเดียวเพราะต้องไปธุระต่อ แถมยังอดไปมีตติ้งอีกตะหาก ยังไงมีตติ้งคราวหน้าไม่พลาดครับ :D:D:D

สุดท้ายนี้ต้องขอบคุณพี่ๆอีกครั้งครับที่ติดตามและชี้แนะครับ;);););)

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หล่อเลยครับ ดีใจด้วยนะครับ

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ท่อไม่ยื่นออกมาอีกหน่อยหรอครับ กันชนจะเป็นรอยไหม้จากไอเสียนะครับ รถอีเคเก้าหกผมยื่นกว่านี้ยังเป็นรอยไหม้ๆเลยนะครับ
    ล้อไม่อยากเปลี่ยนลายลองดูหรอครับ
    ขออภัยหากความเห็นผมไม่ถูกใจนะครับ

11. Nithivat

345
    2
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบ

ขอบคุณครับ พอดีผมจะต่อปลายท่ออยู่เหมือนกันครับ แต่ว่าแถวบ้านผมไม่มีร้านที่เค้าเชื่อมเลสได้เลยอ่ะครับ เลยต้องหาร้านที่เค้ารับเชื่อมเลสอ่ะครับ แล้วทั่วๆไปเค้าตัดต่อท่อราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอครับ

12. Photograph`

Photograph` New Member Member

42
    0
    0
    16บี แรงๆๆๆ

เหลือซันรูฟ กะ ปัดหลัง ก็แจ่มขึ้นแน่ครับ

13. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ถ้าได้ทะเบียนใหม่ๆอีก เพอร์เฟคเลย สวยมากๆ ฝาเคฟล่าร์ด้วย

14. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    แจ้งทะเบียนชำรุดขอป้ายใหม่ที่ขนส่งเลยครับใบละร้อยมั้งครับ ปิ๊งๆ

15. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ร้านประจำผมทำถูกมากครับ ต่อออกมางานเลส คง สามถึงห้าร้อยครับ อยู่หมู่บ้านดีเคครับ

16. Nithivat

345
    2
    0
    ขอบคุณคำเด๋วจะไปขอใหม่เลยยยย ;););)

ผมลืมบอกไปว่าผมอยู่จังหวัดเพชรบุรีอ่ะครับพี่ หาร้านยากมาก ;););)

17. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    สวยทั้งภายนอกและในเลยครับ

18. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    สวยมากครับ

19. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    สวยครับน้อง

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  21. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อ่า...คันนี้เองที่หาแลกล้ออยู่ :D สวยๆเลยครับ อยากวางมั่งจัง ฝาแดง :D

22. อยู่เพชรบุรีช่วงไหนหรอครับ
    ผมอยู่ชะอำอะ...ผ่านไปจะได้แวะทักทายกันได้บ้างคร้าป

23. Nithivat

345
    2
    0
    ผมอยู่เขาย้อยครับ ถ้ามาจากกรุงเทพอยู่ซ้ายมือครับ ร้านข้าวแกงเพชรเพิ่มพร แวะทานอาหารได้ครับ ยินดีต้อนรับครับ ;)

24. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ใส่คิ้วข้าง เปลี่ยนทะเบียน เปลี่ยนแมก ครบสูตรรร :)

25. Nithivat

345
    2
    0

คิ้วข้างคงไม่ใส่อ่ะครับพี่โดม ล้อกำลังหาอยู่เลยพี่พอจะมี spoon rota ขอบ15 มาขายน้องถูกๆมั๊ยครับพี่:D ทะเบียนกำลังรอเวลาเข้ากรุงเทะอ่ะคร้าบบบบ

26. jad_EK96

jad_EK96 New Member Member

3
    0
    0
    ใกล้ขั้นเทพแล้วครับ สวยมั๊กๆ :teeth:

27. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    หรอยจังฮู้!!!
    ดูสมาชิก EK Group แต่งรถแล้วเพลิดเพลินจิงๆคับ

28. earth_ek96

earth_ek96 New Member Member

513
    9
    0
    ออกมาหล่อเลยครับ ขอให้ได้ขอที่ขาดเร็วๆนะครับ

29. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้