คอมมอนเรล เทอร์โบแสตนดาร์ด prospeed ลง 12.8 sec d-max ของนายเป็ดครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย top kung, 18 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. top kung

top kung New Member Member

65
    0
    0
    เวลา ล่าสุดครับ งานตาโจวันที่ 30 ทางร้าน asw จัดสินค้าราคาพิเศษให้กับชาวคอมมอนเรลตัวเเรงทุกท่าน
    ถ้าว่างเชิญที่บูท นะครับ งานนี้เงินรางวัล เป็นแสน รถแรงเพียบ ขอบคุนครับ

2. top kung

65
    0
    0
    รูปเพิ่มครับ

รูปครับรูป

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    แรงดีครับ โปรสปีดจงเจริญ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แรงได้ใจเลยครับ

5. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แรงจิงๆ...(รถคนอื่นนะ)ของผมไม่เห็นแรงเลย5555

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แรงบาดจิต

7. top kung

65
    0
    0
    งานตาโจเจอกันครับ งานนี้รถแรงเพียบครับ เงินรางวัลก็เยอะ เชิญพบกันที่บูทสินค้า asw racing สินค้าราคาพิเศษเพื่องานนี้โดยเฉพาะ ทั้วอินเตอร์ เวสเกต ท่อยาง แคมรัด สมาทเกจ ครัช กล่อง ราคาพิเศษครับ

8. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบ

9. top kung

65
    0
    0
    ขอบคุนครับ

10. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    ของดีทีน่าใช้คับ

11. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    ของเค้าแรงจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้