แฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่เป้(Pe..Strada)กันครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 19 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    มาแฮปปี้เบิร์ดเดย์พี่เป้(Pe..Strada)กันครับ

Pe..Strada

ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่

ปล.ข่าวล่าสุดหลับคาวง

1. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เบิร์ดเดย์น่ะคร้าบพี่เป้..มีความสุขมากๆไม่เจ็บไม่จนรถแรงๆน่ะคร้าบ..จากน้องอ๊อฟ ^^

2. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    HBD ครับ

3. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    คิดสิ่งใดก็ขอให้ใด้สิ่งนั้นนะคร้าบ

4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    บรรยากาศล่าสุดพี่เป้ตื่นมาขับรถกลับบ้านแล้วครับ.....ฮิอิ.....

สุขสันต์วันเกืดครับพี่เป้.....ขอให้มีหญิงเย่อะๆครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงรูปให้ครับ

5. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    แฮบปี้ ปี้ในวันเกิดคับผม มิมิ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    HBDครับพี่เป้.........สุขขี สัขขัง สัขคารัง สุขคารูครับ

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    HBD ร่างกายแข็งแรงครับผม

8. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    HAPPY BIRTHDAY ครับผมคิดสิ่งใดขอให้ได้อย่างที่คิดนะครับ

9. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    HBD ครับ

10. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    HBD ครับพี่เป้.. ขอให้สุขภาพดี ร่างกายแข็งแรง อายุมั่นขวัญยืนครับ

11. pandabank

2,427
    4
    0
    รูปมาแล้วครับ.....เมาหัวทิ่มกันไป.....มีความสุขมากๆนะครับพี่ชาย

12. EG4D

EG4D New Member Member

91
    0
    0
    กระเบื้องลายคุ้นๆแฮะ.. พี่เป้แอบไปดูโชว์ล้างจานอีกแล้วววว...

13. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    HBD ด้วยครับ

14. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    HBD นะคับพี่เป้ แอบไปหม่ำที่ไหนกันเนี่ย ไม่ชวนน้องๆ Step Out เลย

16. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เบิร์ดเดย์ครับพี่เป้
    ปล. รูปสุดท้ายนี่เสียหลักเหรอครับ...อิอิ

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เซเลย.........555

18. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    HBD คับขอให้เสร็จพร้อมกัน ขอให้รวยๆแรงๆ ไม่เจ็บไม่ป่วย เจริญพรคับ มิ มิ

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาช้าไปนิดแต่ก็ตามมาบอกว่า HBD ครับท่านเป้ มีความสุขมาก ๆ นะครับ

20. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่าน จากใจครับ

พรใดๆ ที่อวยพรมาขอให้มีสิ่งดีๆกลับไปยังเจ้าของคำอวยพร 100 เท่า 1000 เท่าครับ

ถ้ามีโอกาส ขอเลี้ยงเหล้าทุกท่านครับ...................ขอให้ทุกท่านมีความสุขมากๆนะครับ

ปล. อ้ายแบ็งค์ ถ้ารูปไหนดูแล้วมันจะเสียเครดิต ก็อย่าเอามาลงก็ได้นะ น้องรัก......................กรูอาย......!!

21. อายทำไมพี่..คนเปิดดูเยอะแยะ

22. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    HBD มีฟามสุขมากกกกก นะคับ

23. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    HBD ครับ

24. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....555++

สงสัยรูปสุดท้ายนี่รถแรงจัด.....แถเลย

25. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....555++

สงสัยรูปสุดท้ายนี่รถแรงจัด.....แถเลย

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่ต้องอายครับ.............โลกไร้พรหมแดน

27. ขอให้มีแต่สุข+แข็งแรงแข็งแรง+การงานก้าวน่า=สาธุ

28. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆ ขอให้รถแรงๆ เหนียวๆ ครับ

29. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านจากใจครับ......................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้