สวัสดีครับ เป็นสมาชิกวันแรกต้องการรู้จักรถrover623gsiเพราะกำลังจะซื้อครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย thaneebroker, 19 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thaneebroker

thaneebroker New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ เป็นสมาชิกวันแรกต้องการรู้จักรถrover623gsiเพราะกำลังจะซื้อครับ:angel:

2. ต้องการยากรู้เรื่องอะไร ก็ ตั้งคำถามไว้ครับ...เดี๋ยว พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ใน ROVER Club ก็จะช่วยตอบครับ
    มันกว้างไปครับที่จะตั้งคำถามว่า ต้องการรู้จัก รถROVER623 gsi เลยไม่รู้จะเริ่มอย่างไรดี

ยินดีต้อนรับครับ...ท่านสมาชิกใหม่ (thaneebroker)
    ผมป๊อบครับ...

3. dordek

dordek New Member Member

6
    0
    0
    ผมถามช่างของ honda มาเค้าบอก Rover นี่ซ่อมเครื่อง กับช่วงล่างได้ แต่ระบบไฟนี่ไม่ชำนาญ
    งั้นผมควรจะไปหาอู่เกี่ยวกับระบบไฟที่ไหนดีครับ

4. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    แสดงว่าช่างที่บอกคนนั้นน่ะ
    มือไม่ถึงครับ
    ช่างที่ซ่อมเครื่องฮอนด้าไ้ด้
    ที่รู้จัก Rover จริงๆมีเยอะครับ
    เรื่องไฟก็ไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ
    อู่ที่ซ่อมฮอนด้าที่ขึ้นชื่อตามคลับ
    ออนด้ารุ่นต่างๆโดยเฉพาะแอคคอด เค้าทำได้ครับ

5. เห็นด้วยครับ...
    ผมแนะนำ คุณdordek ควรเปลี่ยนช่าง น่าจะดีครับ เพราะช่าง HONDA เก่ง ๆ
    มีเยอะ ???

6. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    อยู่แถวไหนหรอคับ พี่ๆในคลับจาได้แนะนำอู่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้