ที่ไหนรับสอนดิฟบ้างครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย golfjoey, 30 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golfjoey

golfjoey New Member Member

10
    0
    0
    ที่ไหนรับสอนดิฟบ้างครับ ค่าใช้จ่ายเริ่มต้นที่เท่าไหร่ครับ

2. F-ConTune

F-ConTune New Member Member

38
    2
    0
    มาหัดด้วยกันดีกว่า.....อย่าเอาเรื่องเงินเข้ามาเกี่ยวเลย

3. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0

ขอเมล์ พี่ๆหน่อยได้มั๊ยครับ อยากจาไปฝึกด้วยครับ ท๊อปครับ

[email protected]

4. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    เวลามีงานซ้อมหรือแข่งก้อเข้ามาคุยมาลองนั่งกันได้เลยครับ ผมคิดว่าพี่ๆน้องๆในสนามดริฟท์ทุกคนยินดีแนะนำนะครับ

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    เท่าที่ผมรู้มามีนักDriftที่ได้เปิดโรงเรียนสอนอย่างเป็นทางการก็จะเป็นพี่กรานไฟเบอร์นะครับ และก็จะมีอีกท่านนึงแต่ผมไม่แน่ใจว่าชื่ออะไร ลองสอบถามเค้าได้เลยครับ

6. samulai001

samulai001 New Member Member

5
    0
    0
    มีเบอร์พี่เค้าหรือเบอร์ที่โรงเรียนรึป่าวครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้