อยากทราบ เจ้าของ vigo คันนี้ จัง ครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย game007, 1 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    มาแล้ว พอดีว่าหนีไปหาสาวขอนแก่นมาพึงจากลับเนีย

ใครต้นเรื่อง .. ไม่ใช่ผมนะ ..ใครก็ไม่รู้หนับหนุน อิอิ

เก็บกับคนหนับหนุนก่อนดิ

*** หมดกะรถตัวเองจนกินแกลบแล้วพี่...

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เอาง่ายๆนะคือว่าซองบุหรี่ยัดไม่เข้าอะแล้วไม่ได้ตีแผ่นเหล็กปิดใต้ท้องรถด้วยอะ ไม่เชื่อก็ไปถามเจ๊แขกดูเด่
    คุณเอ๋ แต่ลูกเค้าอย่าถามนะ เดี๋ยวผมถามเอง ลูกเค้าขับซีวิคใช่มั้ยล่ะแฮะแฮะ

3. น่านแน่..ตามข่าวลูกสาวเจ๊อย่างแน่นหนึบเลยนะคับ..

4. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    คุยเรื่อง ญ กันหรอคับ อิอิ

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    คุยด้วยได้ป่ะ

6. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    แรกๆก็คุยรื่องรถอยู๋ดีๆครับ หลังเปลี่ยนไปคุยเรื่องลูกสาวเจ๊แขกได้ไงไม่รู้ฮ่าๆๆ เห็นเค้าบอกว่าสวย แต่ไม่เคยเห็นตัวจริง
    :cool:

7. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ฮั่นแน่ท่าทางอยากรู้จังเยยว่าลูกสาวเค้าคนไหนนะพวกคุณเนี่ย แต่รับรองสวย คม ผอม สูงนิดๆแต่คล้ำ
    ท่าทางก๊อฟเนี่ยจะคอยรอทีเผลอหละซี๊

8. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ได้สิเท็นลูกเค้ามี2คนเราจะมาแบ่งกัน5555+ แหนะก๊อฟเริ่มมองและ

9. โปรดเช็คสีที่ใบหูของท่านด่วน...ว่าเป็นสีดำกันหรือยัง......55555

10. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    พี่เอ๋เช็คยังละ

11. ไม้ด้ำ..ของพี่ไม่ดำ....อิอิ

12. hivigo

2,219
    39
    0
    แล้วไครล่ะที่ดำ????

13. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    จะรู้หรอ...

14. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมอะตัวดำแต่ใจไม่ดำนะครับ ไม่งั้นผมจะมีแฟนขาวๆเหรอ

15. อิจฉาคนแฟนสวยจังวุ้ย...;)

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    แฟนผมไม่สวยแต่ไม่ดำอ่าอิอิอิอิอิ

17. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ไม่มีอะดีแล้วพี่ ทำไรได้สะดวกดี อิอิ

18. hivigo

2,219
    39
    0
    ไม่มีมันเหงาอ่ะเด่ะ......

19. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ก็จริงอะ แต่ก็กิ๊กไปได้เรื่อยๆนิพี่ :D

20. game007

game007 Legend (R.I.P.)

180
    1
    0
    อยากให้พี่ เอ๋ ทำอย่างนี้ อ่า ครับ อิอิ:D

21. อ๋ายหยา....แต่นี้พี่ก็ใส้เลื่อนจะถามหาอยู่แล้ว...ถ้าทำแบบนี้สงสัยที่บ้านตีกบาลแตกแน่เลย.....:D :D

22. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
    ให้ยืม จอบ เอาเอามาขุดดินให้มันเป็นบ่อ แล้วเอารถไปจอด จะได้ต่ำๆๆ อิอิ

23. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    555+เห็นด้วย มันเหมือนขุดดินเลยคับ

24. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    555+

25. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    เอ้าพวกเราช่วยกันยุหน่อยเร็วจะมีคนมาติดกับแล้ววววววววว

26. นั้น..ยุกันหย่ายเลยนะ..

27. CoPPy_JuNG

263
    1
    0
  28. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    คุณเอ๋ คนที่จะต้องยุอะนะ คือคุณอะแหละไม่ใช่ใครอื่น เอาหน่านะถือว่าเอาเท่ห์ไงขับไปทำงานมีแต่คนมองนะครับ เอาเลย โหลดแป๊กก

โอ้ยคงไม่ใหวอ่ะ..ขี้เกียจหลบหลุม..แถวบ้านวิ่งบนถนนเหมือนวิ่งในทุ่งนาเลย..พังคับ..พังแน่..อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้