_____ RT 100 บ้านนอกมาอีกแล้วค้าบๆ โฉมใหม่ แนวเซอร์ๆๆ _____

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย the_gamez, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    RT 100 จ้า

หมดไปเย๊อะ เจ็บไปเย๊อะ อิอิ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยงามมาก

3. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณครับคุณเอิร์ด อยากเห็นรถคุณเอิร์ดเหมือนกันอะครับ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยงามคร้าบบบบ..............

5. winof

winof New Member Member

18
    0
    0
    สวยสุดๆๆเลยยย

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามครับ...

ดูดีแบบ classic มากเลยครับ โดยเฉพาะกระจกและล้อ

7. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณครับ เจ็บมาเย้อะ อิอิ

8. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ว้าวหน้ายักษ์เหมือนกันเลยครับ.....อยู่ที่ไหนหรอครับว่างๆมามิตติ้งกันนะครับยินดีต้อนรับครับ

9. the_gamez

751
    1
    0
  10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รถนายเกมส์ นี่สวยโดนใจจริง :D

11. the_gamez

751
    1
    0
    อิอิอิไม่ขนาดนั้นหลอกคร้าบบบบ....

ขอบคุณคร้าบ

12. boy e-san

boy e-san New Member Member

87
    1
    0
    สวยงามมากครับ อยากแต่งให้ได้แบบนี้ ไม่รู้จะหมดเท่าไหร่

13. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมเคยคำนวณครับ มีล้อ+ยาง ลิ้นหน้า กระจกแก้ม โรบาร์ 6 จุด ราคาทั้งหมดประมาณ 50,000+ ครับ

แพงตรงล้อครับ จากรูปนี้ ราคาล้อหน้าจะแพงอยู่เหมือนกัน

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คันนี้จะขายซะล่ะ ..เสียดายนะนายเกม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้