ริมหาดบางแสนกลางคืน.....

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lording1, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    -*- ง่ะ

2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    ขออีเหลืองมะนาวเน่าไปด้วยนะด่านเพียบแน่ๆเลยแต่ไม่กลัว อิอิ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    บางแสนด่านเยอะ หรือเปลี่ยนที่ สำรอง ใกล้ไกล ยังไงใครทราบ รบกวน PM ใน rcweb.ให้ผมหน่อย จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ คืนนี้แล้ว

คนวงใน แจ้งด้วยนะครับ

4. Mr.j

Mr.j New Member Member

277
    9
    0
    แค่เมื่อคืนวันศุกร์ ก็มันส์มากแล้ว รถเยอะมากๆ เสียงยางนี่ดังสนั่นเมืองไปหมด

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ตอนนี้บางแสนยังพอมีที่พักไหม

6. oblivious

oblivious New Member Member

19
    0
    0
    เมื่อคืนที่พักยังมีนะครับ

7. [v]

[v] Member Member

39
    0
    6
    ที่พักบางแสนถ้ารู้จัก ยังมีมเหลือเฟือครับ

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    คืนปล่อยผี อิอิอิ

9. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    ถ่ายมาให้ชมกันบ้างนะคับ

10. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    ไปวนๆดูมาแล้วครับ
    มีรถแต่งจอดเยอะมากครับ

แต่มีตำรวจตั้งกรวยบีบ ให้รถวิ่งได้เลนเดียว หลายจุดพอสมควร
    ยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:06:08 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:05:35 ----------

ไปวนๆดูมาแล้วครับ
    มีรถแต่งจอดเยอะมากครับ

แต่มีตำรวจตั้งกรวยบีบ ให้รถวิ่งได้เลนเดียว หลายจุดพอสมควร
    ยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับ

11. CHOK@ELEVEN

CHOK@ELEVEN New Member Member

128
    2
    0
    ใครไปมา ถ่ายรูปมาให้ชมกันบ้างนะครับ

12. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ได้ข่าวว่าตอนตี1โดนปิดกล่องเส้นข้างนอก

13. MY_NOOK

MY_NOOK New Member Member

76
    1
    0
    ปิดแล้วครับ
    แล้วก็ปล่อยแล้ว

ตอนนี้ก็ยังพอมีอยู่นะครับ
    แต่ตำรวจก็ขับรถเปิดไฟวนๆอยู่
    ยังไงก็ระวังๆกันด้วยนะครับ

14. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0
    ปิดเส้นด้านนอกขาเข้ากทม. รถแต่งจอดข้างทางเพียบเลย
    ส่วนด้านในตีสามกว่าๆพี่หนวดก็ยังไม่กลับ เฮ้อ....

15. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    นอนไม่หลับเลย อดไปอ่ะ

16. hks6969

hks6969 New Member Member

38
    1
    0
    ตั้งแต่ ตี 4 เป็นต้นไปเรียบหาด..สุดยอดดครับ !!
    มันส์โครตตำรวจทำไรไม่ได้เลย อิ อิ

17. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    กลับต้อนตีสามไปทางไหนก็เจอตำรวจ เซ็งเป็ด

18. PonD ct9

PonD ct9 New Member Member

220
    4
    0
    ครับ กว่าจะเคลียร์จบตี 3 กว่า ผมก็โดน เสียค่าปรับที่โรงพักคนละพัน ประมาณ ยี่สิบคันได้

ตร.แม่มกร่างจริง ชักปืนออกมาขู่ทำยังกะไปฆ่าใครมา จับมันก็จับแต่รถเดิมแต่งบ้านๆ ตัวแรงๆแพงๆ มาชุดใหญ่ มันปล่อยไหลออกซ้ายหมด

รถโวแปดคันหน้าผม หยิบโทรศัพท์มาคุยแปปเดียวออกไปเฉยเลย แต่กับอีกกลุ่ม เบนซ์ 123 เดิมๆสามคัน เด็กวัยรุ่นขับไปกินข้าวกันมา โดนจับเรียบ

ทั้งหมดโดนพาไปโรงพัก ตร.บางคนขับเองอีก ออกตัวก็ดับ สามตูอีกคันใครไม่รู้ใส่ล้อ rg แม่มหักไม่พ้น ขับปีนขึ้นฟุตบาทไปเลย

19. รอดูรูป

20. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    ผมเห็นรถพี่ในคลิปข่าวด้วยครับ ลองเ้ข้าเวป Mthai แล้วดูข่าวอันแรกอะครับ ที่บอกว่า จับแก๊งซิ่ง ชลบุรี บลาๆๆ

น่าเห็นใจครับ จับกันแต่รถเก่าๆ

21. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ปีนี้พี่แกทนจริงๆ....อยู่เฝ้าทั้งคืนนนน

22. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อดดูเลย เซงกันไป

23. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    แน่นอน

24. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    เหนียวแน่จริงๆครับตี4ไปแล้วริมหาดมันส์มากกกกกก... เส้นนอกก็มันส์ทั้งแข่งทั้งหนี..อิอิ..

แต่เหตุการณ์เส้นในตำรวจเห้..มากๆครับ จังหวะที่ล๊อคคอคนขับมิตซูหิ้วไปเนี่ย...เค้าไม่ได้เกี่ยวไรเลย..ไม่รู้เป็นไงบ้างตอนนี้ ตอนสว่างเดินไปดูรถยังจอดอยู่เลย

25. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ริมหาด วงเวียนบางแสน สุดติ่ง ยันเช้า

26. champ_ck4

champ_ck4 New Member Member

265
    0
    0
    ริมหาดช่วงกลางหาด พอตำรวจมา ก่อนตีสี่มีอาสาชักเห้..ชักปืนขึ้นนกรอ นั้นก็สุดจิงๆคับ สุดท้ายชวยกันรุมกดดันเข้าไปก็แยกย้ายกันไป สุดครับงานนี้ยันเช้าจริงๆ

27. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    เหนียวแน่นจริงๆครับ ถึงโดนกวนมาก ก็ยังอยู่รอกัน^^ ยันเช้าๆๆ

28. ตำรวจมีไว้พุ่งชน

29. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    ผมก็อยูในเหตุ การ ตำรวจแม่ง มัว จะจับ อีกคับ มิตแม่งซวย เลยโดนหิ้ว แต่พวกเราดูอยู โห้พวกตำรวจจนแม่งให้ ค ว ย

ตี4 มันมากๆๆๆๆๆๆๆ รถแรงๆๆเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ มันปีหน้าไปอีก

30. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    มันส์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้