รถคันแรกเลยค๊าฟ Project Sr20de Up เดท 27/8/55

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย VITAN, 12 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lumnamshe

lumnamshe Member Member

671
    5
    18
    หมอคนนี้ไม่เคยทำให้ผิดหวัง

2. lumnamshe

671
    5
    18
    ดันซะหน่อย
    SR20 คันนี้ไปถึงไหนแล้วครับ

3. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    นอยด์ มั้ย

- - - Updated - - -

นอยด์ มั้ย

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ได้ยินมาว่า ช่วงนี้....อากาศร้อน....

ได้ยินมาว่า ช่วงนี้....อากาศร้อน....

5. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    มานอยเป็นเพื่อน

6. lumnamshe

671
    5
    18
    เห็นว่าไปเสียบเช็ค Consult มา
    แว่วๆ 300 บาท พิกัดอยู่แถวไหนครับ

7. VITAN

VITAN New Member Member

246
    0
    0
    เพชรเกษม 68ครับ แยก24ทำเฉพาะนิสสัน ครับ

8. VITAN

246
    0
    0
    เปลี่ยนความคิดละครับ เราต้องมีความสุขกับการทำรถสิครับบบบบบบ อิอิ รถผมใกล้จะเรียบร้อยละครับ เหลือแอร์กับ เกียร์นิหน่อย อิอิ T T"

เปลี่ยนความคิดละครับ เราต้องมีความสุขกับการทำรถสิครับบบบบบบ อิอิ รถผมใกล้จะเรียบร้อยละครับ เหลือแอร์กับ เกียร์นิหน่อย อิอิ T T"

9. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    นี่แหละรสชาติของชีวิต

10. lumnamshe

671
    5
    18
    แอร์ กับ เกียร์ นี่ เรื่องสิวๆ...

11. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    สิว หัว ช้าง ป่าวคร๊าบ อิอิ

สิว หัว ช้าง ป่าวคร๊าบ อิอิ

12. VITAN

246
    0
    0
    หัวช้าง แตกทีมีเจ็บ คริคริ

13. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ถึงไหนแล้ว มามิตติ้งด้วยน้าาาาาา

14. VITAN

246
    0
    0
    ไปแน่นอนค๊าฟฟฟฟ

15. abadahey

2,753
    16
    38
    ขยับ ต่อมั้ย

16. VITAN

246
    0
    0
    พักก่อนๆ พึงโดนตู้แอร์ไปอีก ><" อิอิ

17. เต้ B14

เต้ B14 New Member Member

104
    0
    0
    ก่อนอื่นเลยผมขอขอบคุณพี่กอล์ฟที่ส่งรถคันนี้ให้ผมได้ดูแลต่อนะครับ รถพี่กอล์ฟสวยมากครับผมจัดการอาบน้ำแร่ แช่น้ำนมชุดใหญ่ให้ กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ. ปล.ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยนะครับ love b14 ❤❤

ก่อนอื่นเลยผมขอขอบคุณพี่กอล์ฟที่ส่งรถคันนี้ให้ผมได้ดูแลต่อนะครับ รถพี่กอล์ฟสวยมากครับผมจัดการอาบน้ำแร่ แช่น้ำนมชุดใหญ่ให้ กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ. ปล.ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยนะครับ love b14 ❤❤

18. เต้ B14

104
    0
    0
    ก่อนอื่นเลยผมขอขอบคุณพี่กอล์ฟที่ส่งรถคันนี้ให้ผมได้ดูแลต่อนะครับ รถพี่กอล์ฟสวยมากครับผมจัดการอาบน้ำแร่ แช่น้ำนมชุดใหญ่ให้ กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ. ปล.ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำน้องคนนี้ได้นะครับ love b14 ❤❤

ก่อนอื่นเลยผมขอขอบคุณพี่กอล์ฟที่ส่งรถคันนี้ให้ผมได้ดูแลต่อนะครับ รถพี่กอล์ฟสวยมากครับผมจัดการอาบน้ำแร่ แช่น้ำนมชุดใหญ่ให้ กลับมาเหมือนใหม่เลยครับ. ปล.ผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยนะครับ มีอะไรแนะนำน้องคนนี้ได้นะครับ love b14 ❤❤

19. pboommy

pboommy New Member Member

71
    1
    0
    รถกอล์ฟขายแล้วเหรอครับ

20. เต้ B14

104
    0
    0
    ครับผม ผมรับมาดูแลต่อครับ

ครับผม ผมรับมาดูแลต่อครับ

21. abadahey

2,753
    16
    38
    ไป ใช้อะไรแล้ว กอล์ฟ

ไป ใช้อะไรแล้ว กอล์ฟ

22. VITAN

246
    0
    0
    ใช้ Civc fb ครับพี่แตง พึงจะหากระทู้ตัวเองเจอ ฮ่าาา

ทำงานหนักเลยต้องเปลี่ยนรถ แต่น้องที่รับไปดูแลต่อ ก็น่าจะดูแลดีพอๆกับผมนะ ^^

23. pboommy

pboommy New Member Member

71
    1
    0
    เต้ มันดูแลอย่างดีเลยละกอล์ฟ วิ๊งๆๆ

24. VITAN

246
    0
    0
    รู้แบบนี้ก็สบายใจละค๊าบบบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้