[+น้องวาก็อยากมีโปรเจคบ้าง อะไรบ้างเนอะ+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 13 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ คุณนาย บล๊อค

2. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    จ้าบเลยเจ๊ เจ๋ง สวยๆ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เมื่อวันอังคารคุณแม่เข้าโรงพยาบาลค่ะ เพิ่งออกมาวันนี้เอง น้องวาหยุดงานไป 2 วัน

จะพยายามให้รถเสร็จทันงาน Vtec Party นะคะ ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ติดตามนะค่ะ ปลื้มมมมม

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:55:37 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:55:20 ----------

เมื่อวันอังคารคุณแม่เข้าโรงพยาบาลค่ะ เพิ่งออกมาวันนี้เอง น้องวาหยุดงานไป 2 วัน

จะพยายามให้รถเสร็จทันงาน Vtec Party นะคะ ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ติดตามนะค่ะ ปลื้มมมมม

4. blackdevil7

blackdevil7 Member Member

117
    0
    16
    เมีย เคน บล๊อก !!!! ---> มิส แคน บล๊อก 5555+ (อ่ะล้อเล่งงง)

5. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    แอบไปเห็นที่หน้าบ้านมาสวยดีครับ อิอิ

6. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    รอออออออออออ

7. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

หน้าบ้านนี่มาตอนไหนนิ เข้ามาในหมู่บ้านเลยเหรอค่ะ

8. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

เข้าไปชมเต็มคันได้ก่อนที่รูปงาน Vtec Party นะคะ

สำหรับรายละเอียดต่างๆ เช้านี่จะลงไปถ่ายรูปรอบคันมาให้ชมเต็มๆอีกค่ะ

9. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ติดตามผลงานอยู่งับ

10. pedmaster

pedmaster New Member Member

104
    0
    0
    คราบบ้านลุง อยู่ ในหมู่บ้านเดียวกับ คุณวา
    ถัดจากบ้านคุณวาไป ประมาณ 4 - 5 หลัง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้