มิตติ้งประจำปี ใครสนใจบ้าง ยื่นข้อเสนอด่วน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 13 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ใกล้สิ้นปี ชิงจัดก่อนเลย

2. POP-ROVER (เพชรบุรี) ขอรายงานตัวคนแรกเลยแล้วกันครับ ผมขอเป็นช่วงเดือน พฤศจิ ได้ไหมครับ...ที่ไหนก็ได้ครับ
    ช่วงนี้งานเข้าครับ...ต้องรีบจัดการให้เสร็จ...สิ้นเดือน ตุลา
    คาดว่าถ้าเรียบร้อยงานนี้ก็ว่างยาวถึงสิ้นปีเลยครับ...

แก้ไขล่าสุด: 14 ตุลาคม 2010
  3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    สนครับพี่
    ช่วงนี้ได้ตลอดครับ

4. ttsoft

632
    1
    0
    ดีเลยสอบเสร็จพอดี

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    รวมพลกันอีกทีนะเฟ้ย ผ่านมาเกีอบปีแล้วสำหรับมีทติ้งครั้งล่าสุด แก่ไปอีกปีแล้ว รึว่าไงตาใหญ่

6. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    เอาเลย เสาร์นี้ก็ได้ เมียไม่อยู่ หนูร่าเริง

7. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    เอาเลย เสาร์นี้ก็ได้ เมียไม่อยู่ หนูร่าเริง

8. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โอ่ววว !!!

พลาด ได้ไงอะ ปี นี้ ยังไม่มีมิตติ้งลย อะ !!!

9. พี่ใหญ่สอบเสร็จ...ช่วงไหนครับ
    มิตติ้งครั้งนี้จะมีตัดสติ๊กเกอร์อีกเปล่าครับ...อยากได้สะสมไว้ครับ
    ครั้งหนึ่งกับความทรงจำดี ๆ ครับ

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ที่ไหนก็ได้ไปหมด เสียดายปีที่แล้วพลาด แก่งกระจาน

11. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    รายงานตัวคับบบ

12. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ----------------
    -----------------------
    -------------------------------
    -------------------------------------
    ---------------------------------------------
    ----------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------------
    ----------------------------------------------------------------

จัดไปครับพี่

13. ttsoft

632
    1
    0
    สอบ 31 ต.ค. 53
    สติ้กเกอร์ ตัด รูปไรดี

14. ttsoft

632
    1
    0
    ไปกันอีกไหม แก่งกระจาน ยังเที่ยวไม่ทั่วเลย

15. ttsoft

632
    1
    0
    วัน เอาวันไหนดี เสาร์หรืออาทิตย์
    6,7,13,14,20,21,27,28 พฤศจิกายน 2553 หรือ 4,5,11,12,18,19 ธันวาคม 2553 เลือกเอาซักวันนะ
    สถานที่ แบบไม่ต้องอหร่อยมากนักก็ได้ เน้นที่จอดรถ
    น้าเจี๊ยบ บอกว่า หัวปลาหม้อไฟ (เบื่อแล้ว อยากได้ที่ใหม่ ถ้าไม่มีที่อื่นก็ต้องเอา)

16. ttsoft

632
    1
    0
    น้ำท่วมเยอะไปไม่ทัน

17. natsmooth

834
    0
    0
    สักวันเสาร์ มั้ยคร๊าฟ เพ่ใหญ่ เพื่อ เพ่ๆ จาสังสรรค์ ดื่มกิน กันได้ สะดวก เช้าวันรุ่งขึ้น เพื่อแฮงค์ ก็จาได้ พัก ผ่อน !!! 5555

เสาร์ไหนดี หรือจาเอสักปลายเดือนของ พฤศจิกายน มั้ยละคร๊าฟ !!! นัดขอเสนอ แถว เกษตรนวมิน คร๊าฟ !!! ------->จอดรถสสบาย กินอาหารอร่อย !!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:47:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:46:13 ----------

หรือ ไม่ก็ พระราม 5 !!!!! อันนี้ ถนนน โล่ง แจ่ใคร๊าฟ !!!

18. sealwit

209
    1
    0
  19. ttsoft

632
    1
    0
    เลือกร้านมาเลยน้อง

เลือกวันมาด้วยนะ

20. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    จัดไปๆๆๆๆครับพี่ๆๆ

21. ttsoft

632
    1
    0
    แล้วจะมาไหม

22. มิตติ้งครั้งนี้ถ้าช่วงเดือน พ.ย. ผมคนหนึ่งที่ไม่พลาด
    แน่นอน...

แก้ไขล่าสุด: 21 ตุลาคม 2010
  23. ผมสงสัยจริง ๆ ครับ...
    ช่วงนี้มีสมาชิกท่านใดบางครับ...ใน Rover Club
    รบกวนแสดงตัวหน่อยครับ เพื่อจะได้กำหนดสถานที่ที่เหมาะสมได้ถูก...อิ..อิ..อิ..

24. ttsoft

632
    1
    0
    นั้นสิ เงียบเลย กำหนดเองแล้วระบุวันเลย เดี๋ยว จะเลยกำหนด

25. ผมเสนอวันเสาร์ที่ 13 พ.ย. 53 (แต่จริง ๆ จะเสาร์ ไหนก็ได้)
    ส่วนร้านไหน...? ต้องฝากน้องนัดช่วยดูให้หน่อย แต่มีนิดหนึ่งครับ...ร้านแถวเกษตรนวมินบางร้านรถผมจอดไม่ได้ (รถมันเตี้ย อะครับ :cry:)
    แถวพระราม 5 น่าสนครับ...ผมผ่านไปแถวนั้นเห็นมีร้านอาหารขึ้นใหม่...เพียบเลยครับ น่าสน...น่าสนใจ :p

26. natsmooth

834
    0
    0
    คร๊าฟได้เลยยยย พระราม 5 เด๋วจัดให้ ที่เลงๆ ไว้ก็ ร้านเดิมที่ เราเคยไป กันคร๊าฟ ตอนนี้ เค้าปรับปรุงร้านใหม่

ใหญ่โต ที่จอดรถก็ เพียบเหมือนเดิม !!!

แต่ต้องลองดูให้อีกทีคับ !!!!!!!

27. ttsoft

632
    1
    0
    จัดไป ด่วน เริ่มแจ้งรายชื่อได้เลยนะ

หรือไปภูหินล่องกล้าดี 3 วัน 2 คืน อัน see เขาว่างั้น

28. sealwit

209
    1
    0
    ไปไกลกลัวจมน้ำครับพี่
    เอาใกล้ๆบางกอก
    ดีกว่ามั้ยพี่
    เห็นด้วยกับพระรามห้า
    ส่วนร้าน ให้ใครที่อยู่แถวนั้น หาดูครับ

29. งานนี้ขอเรียนเชิญสมาชิกทั้งเก่า...ใหม่...และที่ไม่ใช่สมาชิกใน Club ที่ใช้รถ ROVER
    แต่ติดตามความเคลื่อนไหวของ ROVER Club ทุกท่านที่สนใจครับ...
    ไปทำความรู้จักกันได้ครับ...
    ROVER Meeting 2010

แก้ไขล่าสุด: 23 ตุลาคม 2010
  30. ttsoft

632
    1
    0
    สรุป วันเสาร์ที่ 13 พ.ย. 53 มีใครไม่สะดวกบ้างยกมือ 16.00 น.กำลังดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้