อยากได้623(จะซื้อแล้ว)แต่ว่า

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ว่าที่สมาชิก, 4 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ก็หาข้อมูลมาพอสมควรแล้วสรุปคือ เครื่อง ช่วงล่าง ไม่ต้องเป็นห่วง hondaแน่นอน แต่อะไหล่พวกตัวถัง หรืออุปกรณ์ต่างๆเฉพาะรุ่นนี่ """หายากและแพงมาก"""
    """ หรือหาไม่ได้เลยครับ"""
    คือถ้าเป็นข้อแรกก็รับได้ครับ เพราะคงนานๆจะเสียที ใครมีประสบการณ์ที่แย่ๆเล่าให้ฟังบ้างครับ(ข้อดีทราบหมดแล้ว ถึงอยากได้ไง)

1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ให้ทำใจนะครับเรื่องอะหลั่ยตัวถังครับ พูดง่ายๆว่าแพงถึงแพงมาก มือเปิดประตูอันละตั้ง6,000.- แต่อะหลั่ยเครื่องไม่แพงเท่าไรครับ แนะนำครับว่าให้ซื้อรถดูสภาพที่ตัวถังให้สวยๆไว้ก่อน อย่ามีการชนหนักมาแล้วกันครับ เมื่อซื้อรถมาแล้วผมแนะนำว่าควรทำประกันชั้น1ไว้ด้วยครับสบายใจหายห่วงครับ

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ไม่แพงมากหลอก

ถามน้องพูมได้ครับ มือเปิด ก็ 500 เอง หรือจะซื้อทั้งประตูได้มือเปิดด้วยก็ไม่เกิน 3500-4000 หลอก อยากไปเข้าศูนเด็ดขาด :D

3. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    อะไหล่มะแพงอย่างที่คิดคับ ถูกก่ารถญี่ปุ่นใหม่ๆสมัยนี้เยอะครับ หาง่ายด้วยนะถ้ารู้แหล่งอะ

4. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    มือเปิดประตู ผมเพิ่งโดนมา 500 ครับ :D อย่างอื่นยังไม่โดนนะ ภาวนาว่าอย่าโดนเล๊ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้