4-5 ธ.ค.53 มีงาน drag ของ นิตยสาร option thailand นะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 21 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อันตราย.....................:D:D:D

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เสียดายลูกไม่สบายไม่ได้ไปเชียร์พี่ไก่กับน้องเวฟ

ต้องขอบคุณพี่ธิตที่โทรมาแจ้งข่าวการวิ่งของน้องฟ้า สุดครับ เป็นกำลังใจให้น้องฟ้าต่อไปครับ

และก็ขอให้ช่างญากลับมาแข็งแรงเร็วๆนะครับ...:eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้