ขอความรู้เรื่องปะเก็นฝาสูบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย watauto, 25 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    ปะเก็นหนากับบางมีผลต่อกำลังอัดและความร้อนของหัวลูกสูบมากไหม และรับบูสได้สูงจริงรึเปล่า
    รถผมทำฝามาทางร้านกลึงบอกให้ใช้ปะเก็นตัด(4d56) :pเลยอยากรู้.. คับ:p

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เซียน 4D56 ช่วยมาตอบหน่อยครับ

3. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    รอท่านเอเลยครับ 4D เทพๆ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แหมพี่นพก็ว่าไปนั่น
    ประเก็นหนาดีตรงที่ว่าทำให้รถเครื่องไม่เกิดอาการตัวร้อนครับแต่ผลเสียคือทำให้บูสติดช้ากำลังอัดของเครื่องลดลง

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อาการตัวร้อนแล้วไมไม่หายามากิน หรือไปพบแพทย์ล่ะครับท่านเอ อิ อิ อิ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่มีพยาบาลสวยๆอ่ะดิ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้