ลงชื่อ ถ่ายรายการ GURU Test Car ช่องเนชั่นชาลแนล / True Vision วันอาทิตย์ที่ 19 ธค.53 14.30น. ฝั่งสน

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 22 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมาชิกต้องสมัครในบอร์ด เท่านั้นครับ ให้ลงรูปถ่ายรถ เพื่อยืนยันความมีตัวตน ตามกติกาของชมรม
    เมื่อสมัครแล้ว ก็ไปมีทติ้งเพื่อพบปะทำความรู้จักกันก่อน
    ถึงจะได้หมายเลขสมาชิกครับ ถ้าสมัครแล้วแต่ไม่มาทำความรู้จักกันจะไม่มีประโยชน์เลยครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:26:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:25:45 ----------

สมาชิกต้องสมัครในบอร์ด เท่านั้นครับ ให้ลงรูปถ่ายรถ เพื่อยืนยันความมีตัวตน ตามกติกาของชมรม
    เมื่อสมัครแล้ว ก็ไปมีทติ้งเพื่อพบปะทำความรู้จักกันก่อน
    ถึงจะได้หมายเลขสมาชิกครับ ถ้าสมัครแล้วแต่ไม่มาทำความรู้จักกันจะไม่มีประโยชน์เลยครับ

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    19 ธันวา เคลียรคิวให้แล้ว ครับ ไปด้วยยยยย..............

3. benz2096

benz2096 New Member Member

88
    0
    0
    ไปด้วยครับ แต่ไปดู และพบกับพี่ๆ ทั้งหลายนะครับ
    รถยังไม่พร้อมถ่ายครับ อิอิ

4. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    EVO V ยังไม่ได้สมัครสมาชิกครับ แต่ขอไปดูด้วยได้มั้ย ไม่ออกทีวีหรือว่าไม่ถ่ายรูปก็ได้ครับ อยากไปดูรถพี่ๆ ตัวเป็นๆครับ อีกอย่างใกล้บ้านเลยอยากไปดูครับ อยากไปรวมให้ evo thailand มันยิ่งใหญ่ครับ

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มาแจม พบปะพูดคุยกันได้ครับ

6. BOYCOTT9

BOYCOTT9 New Member Member

193
    3
    0
    evo th..มันใหญ่มากก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้