เสียดายจัง..สิ้นเดือนนี้ต้องจากกันแล้ว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 27 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สืบเนื่องจาก ทางพี่ๆที่รู้จักกันได้เอาเจ้าวีโก้ลำนี้(รถแข่งพี่อ่ำ อัมริน นิติพน) มาปลุกปั้น จาก "ซากรถ" จนกลายเป็น "นางฟ้า"
    กลับถูกทาง บ.ต้นสังกัด บอกว่าไม่มีนโยบายทำวีโก้ลงแข่งเซอกิต ก็เลยต้องส่งคืนกลับเข้าต้นสังกัด โดยล่าสุด วิ่งงาน "เอ็นดูราท"
    ได้ที่ 2 มาด้วยเวลา 1.22 นาทีต่อรอบ ซึ่งถือว่าเป็นเวลาที่ดีมากแล้วสำหรับวีโก้ ยังไงผมเองก็แสดงความเสียใจด้วยนะพี่ๆ ที่ไม่สามารถ
    เดินต่อกับโปรเจ็คนี้ได้:cry:

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    แสดงว่า เสียใจด้วยนะคับพี่ ไงก้อขอให้สู้ๆต่อ

3. น่าเสียดายครับสู้ๆกันต่อไปนะครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เซ็งแทนเลย

5. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    กำลังจาฟื้นแท้ๆ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เกมส์พลิกซะงั้น สู้ ๆ นะครับ

7. ไม่น่าเลย สู้ๆคับ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ซะงั้นละ เซงเลย

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไกล้เอาไปแล้ว

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เห็นอยู่ลำนึงที่จันท์ นึกว่าใช่

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    รถหรือเรียครับท่านเอ "ลำนึง" 55555

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เห็นเค้าขับลุยน้ำอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้