ฝากถึง Daihutsu appulse เก่าๆแต่งๆ เมื่อคืนวันที่27 3ทุ่ม เกษตร-นวมินทร์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย AWD_IMP, 28 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZajuicE

ZajuicE New Member Member

90
    0
    0
    ดี ชั่ว มันคละเคล้ากันไปแหละ โลกถึงจะสมดุล

2. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ใจเย็นคับ เจอแบบนี้ผมเองก็คงฟิวส์ขาดเหมือนกัน เพราะอย่าคิดไรมากคับ การกระทำของเค้ามันแสดงถึงวุฒิภาวะ และนิสัยของเค้าคับ วันนึงเค้าคงได้บทเรียน
    แต่อย่างที่หลายคนบอก รถใหม่เก่า ค่าของรถ ไม่เกี่ยวกับการกระทำของคนขับน่ะคับ คนขับรถเก่าอย่าเพิ่งน้อยใจนะคับ

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผมชับรถเก่าล่ะครับ

4. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    เจอคนดี เราก็ดีตอบ บางทีเจอคนเลว ต้องเลวตอบมันบ้างครับ ไอ้พวกนี้มันไม่ค่อยรู้ตัว เราดีมันดันหาว่าเราหงออีก กรรม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้