อยากถามพี่ๆ เรื่องหม้อน้ำ ใบที่ 2 กับ ปั๊มติ๊ก น้ำมัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nut_Ben_E30, 29 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ดันๆๆๆๆๆ ช่วยกันเเนะนำ ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เสต็ปนี้ สมาชิกเราเคยเล่นจนสุดกับเครื่องตัวนี้ ใครตาม อ้วน ราชบุรี ได้ตามมาตอบหน่อย...

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จับเปลี่ยนลูกหน้าก่อนก้อได้คับ

ได้ทั้งการระบายที่ดีขึ้น ได้ทั้งสวย โหด จับเปลี่ยนฝาบน - ฝาล่างเป็นมิเนียมด้วยนะ

ปล. อีกทีคับ ถ้าจะเปลี่ยนทั้งที ไม่หาแบบไส้นอนมาใส่เลยอ่ะคับ ระบายดีกว่าของไทเกอร์นะ

4. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    ขอบคุณครับ อยากลองแบบสุด.....สุด อยู่ครับ
    ไม่ทันแล้วครับ เมื่อเช้าไปมัดจำเรียบร้อนแล้ว รอรับวันที่ 10 ธ้นวานี้ครับ ใส่ 5L ไม่น่าจะมีปัญหาใช่ไหม

5. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    เหอๆ น่าจะโดนเครื่องหลายตัวนะครับ

6. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    อย่าลืมน้ำยาหล่อเย็นดีๆ วาวล์น้ำใหม่ เช็คฟรีปั๊มด้วยก็ดีครับ

7. rusbaragu

rusbaragu New Member Member

40
    0
    0
    ฮ่าๆๆ......เคยเป็นเหมือนกันเลยอาการคือ สต๊าดยาก เบาก็จะดับ
    ของผมไปเปลื่ยนวาลว์น้ำมันไหลกลับครับ หายทันที 300 กว่าบาท

8. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    รอชมนะคับ

9. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    รอชมด้วยครับ

10. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เอาใจช่วยแรงนะครับ

11. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เรื่องของหม้อน้ำใช้หม้อน้ำธรรมดาก้อได้คับใบที่2 อะส่วนตัวปั่นน้ำมันมีขายอะคับตั้งไว้กระบะท้าย

เรื่องของปั้มติ๊กนั้นใส่แล้วมันขึ้นอีกเยอะเลยคับ ของผม เรกกูเลเตอทำเองคับ กะถังเอ ไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้